Hili ni la kweli

la cezz

JF-Expert Member
Oct 4, 2013
258
250
Tumboni tu anamguu kama huo, akizaliwa si atakuwa na mguu kama hashim thabeet
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,049
2,000
haiwezekani miaka 100000000

hata wanaishakaga matumbo ya wenza wao hawashiki mtoto

anakua mbali zana kazungukwa na amniotic fluid
mama pekee ndo umuhis mtoto na wala sio kumgusa

photoshop....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom