Hili ndilo linalompaisha Lowassa kuliko Magufuli

Hili ndilo linalompaisha Lowassa kuliko Magufuli

Naunga mkono ingawa siipendi ccm. Magufuli atapata kura nyingi sana vijijini. Huku watu wanaishangaa chadema kwa kigeugeu. Jana lowasa alikuwa fisadi na leo kawa mwadilifu! Pia kura hazipigwi huku kwenye mitandao. Nawaomba lowasa akishindwa msifanye fujo mtapigwa tu.
Kapigwa mwangosi ad kafytuliwa jibomu nakusambaratika sembuse sisi!!!!!!
Haki itasimama no matter what
 
Naunga mkono ingawa siipendi ccm. Magufuli atapata kura nyingi sana vijijini. Huku watu wanaishangaa chadema kwa kigeugeu. Jana lowasa alikuwa fisadi na leo kawa mwadilifu! Pia kura hazipigwi huku kwenye mitandao. Nawaomba lowasa akishindwa msifanye fujo mtapigwa tu.

Magufuli atachaguliwa kijijini kwako labda na bibi yako na babu yako
Kwa hali ilivyo vijiji vyote wanamfahamu Lowassa usiwe mbishi kama tete na upepo huyu Lowassa ni balaa anafahamika vilivyo kama unabisha ni kwa sababu tu Umekula yamini ya Lumumba na itakutesa sana mkuu
Tunapiga kampeni mjini na vijijini kumkataa CCCM- Magufuli
Magufuli anajulikana kwa wasanii na kwa wajumbe wa NEC-ccm tu
Magufuli is out of the race for presidency

Tukutane oktoba 25/2015
 
Magufuli atachaguliwa kijijini kwako labda na bibi yako na babu yako
Kwa hali ilivyo vijiji vyote wanamfahamu Lowassa usiwe mbishi kama tete na upepo huyu Lowassa ni balaa anafahamika vilivyo kama unabisha ni kwa sababu tu Umekula yamini ya Lumumba na itakutesa sana mkuu
Tunapiga kampeni mjini na vijijini kumkataa CCCM- Magufuli
Magufuli anajulikana kwa wasanii na kwa wajumbe wa NEC-ccm tu
Magufuli is out of the race for presidency

Tukutane oktoba 25/2015

Udidhani mafuriko kwenye mikutano ya kampeni ni ya wafuasi wa wagombea tu. Hata wapinzani nao wamo!
 
Back
Top Bottom