Hili ndilo linalompaisha Lowassa kuliko Magufuli

Hili ndilo linalompaisha Lowassa kuliko Magufuli

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
5,255
Reaction score
8,027
Kama kuna jambo ambalo watu hawalifahamu kuhusu Lowassa ni maandalizi yake na mbio za urais tokea mwaka 1995, Huyu mtu ana mtandao mkubwa nchi nzima bara na visiwani! Hana wasiwasi na safari yake ndio maana anatupiwa matusi ya kila aina na wala hana muda wa kuyajibu maana anajua vijimambo tu vya mtaani vya kupuuzia tu.Maandalizi yake ni ya muda mrefu sana kuliko mgombea yeyote yule ndani ya vyama vyote!

Shida pamoja na wasiwasi wa LOWASSA ulikua kwa ile kamati mkuu ya CCM iliyojaa chuki na unyanyapaa mkubwa,ila kwa upande wa wananchi anajua kua wanamfahamu vizuri na hana wasiwasi nao na ndio maana kwa upande wa CHADEMA ambapo hakuna chuki wala unyanyapaa kwa sasa anatanua na wala hakuna wa kumzuia kushinda urais.

Magufuli hakua amejiandaa kabisa na safari hii hali inayowapa wakati mgumu CCM mpaka kutumia misuli mikubwa kumuuza, hakua na mtandao mahali popote wa kumpa tafu ya ushindi, hakutegemea kabisa kua angekabidhiwa kijiti hiki na chama chake ambacho kinaonekana kumpwaya Kwa mbali kabisa!Achilia mbali mitandao ya watu ila katika mitandao ya kijamii Sijui ni mtandao upi wa naweza kumkuta Magufuli kati ya Fb,twitter,Instagram au mingineyo!

Sasa jiulize kama mgombea urais hakua na account hata moja kati ya mitandao tajwa hapo unategemea nini hapo? Kama yupo basi nafikiri ni baada ya kukabidhiwa kijiti cha urais na chama chake.Sina uhakika kabisa kama upande wa Zanzibar Magufuli anaweza kua na jina kabisa kumfananisha na LOWASSA.

Naiona tofauti kubwa kabisa ya umaarufu wa hawa watu wawili! Si kazi rahisi kwa Magufuli kuuza jina lake pande zote za jamhuri ya muungano kama ambavyo LOWASSA alikwishafanya siku nyingi, kwa upande wa Zanzibar watu wanaifahamu CCM tu na sio Magufuli ambaye alikua waziri wa ujenzi bara. Kwa hapa ndiko iliko tofauti ya watu hawa wawili.
 
Jamani viashiria vingi katika kampeini hizi, vinampanafasi ndogo Magufuli. Ebu tupitie hivi vichache:

-Haiba/Personality: Vijana hawavutiwi naye; wazeehawamwoni kama mwenzao; wanawake wanamwona mkatili kwa kuwa hafuatani na mkewe.
-Elimu: Wasomi hawavutiwi kwa sababu hoja zake zimekaakikawaida kuliko kisomi; mikakati yake imekaa ki-Ninja kuliko kistaarabu.
-Wafanya biashara: Anawatisha na kuwaona ni maadui wauchumi badala ya kuwaona kama marafiki wa uchumi
-Wanafunzi wa vyuo vikuu: Anawaona ni tatizo badala yakuona mfumo ni tatizo.
-Wafanyakazi: Anawaona ni tatizo; wakati huo huo anaonahaki zao kuwa ni fadhila.
Wana CCM na chama chao: Anaona tatizo ni Kikwete naviongozi wenzake ndo maana anaona suluhu ya chama hicho ni MAGUFULI.
MADHAIFUYA NYONGEZA:
-Anakaguamadaraja akiwa kwenye kampeini
-Analindwana polisi kana kwamba ameishakuwa rais
-Anatumiataswira/vibonzo hatarishi - mathalani: kupiga push up kunamfanya awe body guardwa rais badala ya kuwa rais! Kuruka toka juu ya gari kunamfanya aonekane nimpiga debe wa mgombea wa UKAWA. Tumbili aliyefundishwa vizuri anaweza kupigapush up; je apewe urais?
Wikitatu zilizobaki haziwezi kubadilisha sana upepo huu mbaya kwa Magufuli.

 
Jamani viashiria vingi katika kampeini hizi, vinampanafasi ndogo Magufuli. Ebu tupitie hivi vichache:

-Haiba/Personality: Vijana hawavutiwi naye; wazeehawamwoni kama mwenzao; wanawake wanamwona mkatili kwa kuwa hafuatani na mkewe.
-Elimu: Wasomi hawavutiwi kwa sababu hoja zake zimekaakikawaida kuliko kisomi; mikakati yake imekaa ki-Ninja kuliko kistaarabu.
-Wafanya biashara: Anawatisha na kuwaona ni maadui wauchumi badala ya kuwaona kama marafiki wa uchumi
-Wanafunzi wa vyuo vikuu: Anawaona ni tatizo badala yakuona mfumo ni tatizo.
-Wafanyakazi: Anawaona ni tatizo; wakati huo huo anaonahaki zao kuwa ni fadhila.
Wana CCM na chama chao: Anaona tatizo ni Kikwete naviongozi wenzake ndo maana anaona suluhu ya chama hicho ni MAGUFULI.
MADHAIFUYA NYONGEZA:
-Anakaguamadaraja akiwa kwenye kampeini
-Analindwana polisi kana kwamba ameishakuwa rais
-Anatumiataswira/vibonzo hatarishi - mathalani: kupiga push up kunamfanya awe body guardwa rais badala ya kuwa rais! Kuruka toka juu ya gari kunamfanya aonekane nimpiga debe wa mgombea wa UKAWA. Tumbili aliyefundishwa vizuri anaweza kupigapush up; je apewe urais?
Wikitatu zilizobaki haziwezi kubadilisha sana upepo huu mbaya kwa Magufuli.


Jidanganyeni na --------- wenu. Subirini tarehe 25 ndipo mtakapojua Magufuli anawatu kiasi gani. Sahauni na muondoe mawazo ya kumshinda Magufuli hata siku moja haitatokea. Day Dreams.
 
We real know that LOWASA ni kiongozi tishio ndio maana watu wote waliobaki ccm wanampiga mawe. Ivi kwann wanasahau kuwa ana uwezo wa kuongea mabaya ya serikali maana alikuwa huko? Ccm mufanye kampeni kama lowasa hawatukani na hana muda na nyie. Mnamjuwa ndo maana mnateseka muda wote kusema fisadi.
Kwa akili ndogo Jiulize kwann hasemi lowasa mbaya alafu ukuje na maelezo mazur
 
Kwa vijana wakitulia na kuangalia maisha ya lowasa kuna mambo mengi ya kujifunza. Mimi mpaka nilipo naamini hata shule nimeenda kuliko lowasa lakini nina mengi ya kujifunza aise. Mengi mno yaani lowasa ni elimu kubwa mno kwa vijana wengi no matter unafanya nini. No matter una status gani.!
 
Magufuli sura yake imeumbika kama sura ya mbwa anatisha,wanawake wengi hawampendi hususanmkewake,wataalam wa nyota wanasema hawezi kua rais kwasababu anauso wa mbwa.
 
Jidanganyeni na --------- wenu. Subirini tarehe 25 ndipo mtakapojua Magufuli anawatu kiasi gani. Sahauni na muondoe mawazo ya kumshinda Magufuli hata siku moja haitatokea. Day Dreams.
Magufuli hawezi kuchaguliwa kuwa rais kwa lipi sasa kwa mfano?labda akitangazwa lakini sio eti watanzania wamemchagua,kwamfano mimi nikiachilia siasa siwezi hanamvutokwangu,manenoyake ya kejeli,anafanyavitu raf,lafudhi yake ndionachukia balaa ivi kasoma wapi yule?
 
Magufuli hawezi kuchaguliwa kuwa rais kwa lipi sasa kwa mfano?labda akitangazwa lakini sio eti watanzania wamemchagua,kwamfano mimi nikiachilia siasa siwezi hanamvutokwangu,manenoyake ya kejeli,anafanyavitu raf,lafudhi yake ndionachukia balaa ivi kasoma wapi yule?

Ongeza maamuzi ya kukurupuka, ha-reason anafyatuka kama kama kiatu kinavyochoka mguuni. Kama akichaguliwa tujiandae kulia Na kusaga meno kwa maamuzi yake ya hovyo.
 
We real know that LOWASA ni kiongozi tishio ndio maana watu wote waliobaki ccm wanampiga mawe. Ivi kwann wanasahau kuwa ana uwezo wa kuongea mabaya ya serikali maana alikuwa huko? Ccm mufanye kampeni kama lowasa hawatukani na hana muda na nyie. Mnamjuwa ndo maana mnateseka muda wote kusema fisadi.
Kwa akili ndogo Jiulize kwann hasemi lowasa mbaya alafu ukuje na maelezo mazur

Mti wenye matunda ndio unaopigwa mawe
 
Jamani viashiria vingi katika kampeini hizi, vinampanafasi ndogo Magufuli. Ebu tupitie hivi vichache:

-Haiba/Personality: Vijana hawavutiwi naye; wazeehawamwoni kama mwenzao; wanawake wanamwona mkatili kwa kuwa hafuatani na mkewe.
-Elimu: Wasomi hawavutiwi kwa sababu hoja zake zimekaakikawaida kuliko kisomi; mikakati yake imekaa ki-Ninja kuliko kistaarabu.
-Wafanya biashara: Anawatisha na kuwaona ni maadui wauchumi badala ya kuwaona kama marafiki wa uchumi
-Wanafunzi wa vyuo vikuu: Anawaona ni tatizo badala yakuona mfumo ni tatizo.
-Wafanyakazi: Anawaona ni tatizo; wakati huo huo anaonahaki zao kuwa ni fadhila.
Wana CCM na chama chao: Anaona tatizo ni Kikwete naviongozi wenzake ndo maana anaona suluhu ya chama hicho ni MAGUFULI.
MADHAIFUYA NYONGEZA:
-Anakaguamadaraja akiwa kwenye kampeini
-Analindwana polisi kana kwamba ameishakuwa rais
-Anatumiataswira/vibonzo hatarishi - mathalani: kupiga push up kunamfanya awe body guardwa rais badala ya kuwa rais! Kuruka toka juu ya gari kunamfanya aonekane nimpiga debe wa mgombea wa UKAWA. Tumbili aliyefundishwa vizuri anaweza kupigapush up; je apewe urais?
Wikitatu zilizobaki haziwezi kubadilisha sana upepo huu mbaya kwa Magufuli.


Kawe mke wake wwe uambatane nae
 
Jamani viashiria vingi katika kampeini hizi, vinampanafasi ndogo Magufuli. Ebu tupitie hivi vichache:

-Haiba/Personality: Vijana hawavutiwi naye; wazeehawamwoni kama mwenzao; wanawake wanamwona mkatili kwa kuwa hafuatani na mkewe.
-Elimu: Wasomi hawavutiwi kwa sababu hoja zake zimekaakikawaida kuliko kisomi; mikakati yake imekaa ki-Ninja kuliko kistaarabu.
-Wafanya biashara: Anawatisha na kuwaona ni maadui wauchumi badala ya kuwaona kama marafiki wa uchumi
-Wanafunzi wa vyuo vikuu: Anawaona ni tatizo badala yakuona mfumo ni tatizo.
-Wafanyakazi: Anawaona ni tatizo; wakati huo huo anaonahaki zao kuwa ni fadhila.
Wana CCM na chama chao: Anaona tatizo ni Kikwete naviongozi wenzake ndo maana anaona suluhu ya chama hicho ni MAGUFULI.
MADHAIFUYA NYONGEZA:
-Anakaguamadaraja akiwa kwenye kampeini
-Analindwana polisi kana kwamba ameishakuwa rais
-Anatumiataswira/vibonzo hatarishi - mathalani: kupiga push up kunamfanya awe body guardwa rais badala ya kuwa rais! Kuruka toka juu ya gari kunamfanya aonekane nimpiga debe wa mgombea wa UKAWA. Tumbili aliyefundishwa vizuri anaweza kupigapush up; je apewe urais?
Wikitatu zilizobaki haziwezi kubadilisha sana upepo huu mbaya kwa Magufuli.


Wewe umepotoka na safari hii mtaisoma namba Ikulu hamkanyagi ng'o.
 
Lowassa ni mvumilivu wa misukosuko, ana utulivu wa akili, anajiamini. Pia hana papala zisizokuwa na msingi. The champs deserve to be our president.
 
We real know that LOWASA ni kiongozi tishio ndio maana watu wote waliobaki ccm wanampiga mawe. Ivi kwann wanasahau kuwa ana uwezo wa kuongea mabaya ya serikali maana alikuwa huko? Ccm mufanye kampeni kama lowasa hawatukani na hana muda na nyie. Mnamjuwa ndo maana mnateseka muda wote kusema fisadi.
Kwa akili ndogo Jiulize kwann hasemi lowasa mbaya alafu ukuje na maelezo mazur
hawezi kuongea mabaya ya serikali kwa maana anahusika nayo, inafact lowasa akubali kubaki mpweke baada ya kushindwa hapo 25/10
 
We real know that LOWASA ni kiongozi tishio ndio maana watu wote waliobaki ccm wanampiga mawe. Ivi kwann wanasahau kuwa ana uwezo wa kuongea mabaya ya serikali maana alikuwa huko? Ccm mufanye kampeni kama lowasa hawatukani na hana muda na nyie. Mnamjuwa ndo maana mnateseka muda wote kusema fisadi.
Kwa akili ndogo Jiulize kwann hasemi lowasa mbaya alafu ukuje na maelezo mazur

Mti wenye matunda( lowasa) ndio upigwao mawe!!!!
 
Jidanganyeni na --------- wenu. Subirini tarehe 25 ndipo mtakapojua Magufuli anawatu kiasi gani. Sahauni na muondoe mawazo ya kumshinda Magufuli hata siku moja haitatokea. Day Dreams.

Naunga mkono ingawa siipendi ccm. Magufuli atapata kura nyingi sana vijijini. Huku watu wanaishangaa chadema kwa kigeugeu. Jana lowasa alikuwa fisadi na leo kawa mwadilifu! Pia kura hazipigwi huku kwenye mitandao. Nawaomba lowasa akishindwa msifanye fujo mtapigwa tu.
 
Naunga mkono ingawa siipendi ccm. Magufuli atapata kura nyingi sana vijijini. Huku watu wanaishangaa chadema kwa kigeugeu. Jana lowasa alikuwa fisadi na leo kawa mwadilifu! Pia kura hazipigwi huku kwenye mitandao. Nawaomba lowasa akishindwa msifanye fujo mtapigwa tu.

Hii ndio slogan mnayojifariji nayo siku zote nikiwasikiliza.niambie ni vijiji gani unavyovizungumzia???
 
Back
Top Bottom