Hili Ndilo lile Kanisa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili Ndilo lile Kanisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Oct 12, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG] [​IMG]

    Makongoro Oging' na Haruni Sanchawa

    SINEMA imefika patamu, serikali imepanga kuwaonesha waandishi wa habari mkanda wa video wa mtandao haramu wa viongozi wa dini wanaojihusisha na biashara ya madawa ya kulevya.

    Wakati tukio hilo likisubiriwa kwa hamu, Uwazi linakuwa la kwanza kulitaja kinagaubaga kanisa ambalo linaundwa na viongozi wanaojihusisha na biashara haramu ya madawa ya kulevya.
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,908
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Serikali inaonesha mkanda kwa waandishi wa habari badala ya kuwafikisha watuhumiwa kwenye vyombo vya haki? Hii kweli serikali ya mazingaombwe!
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,923
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    upuuzi mtupu!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Waache kuwafunga maisha wauaji wanakuja kumfunga Askofu. Serikali legelege na mambo yake ndivyo yalivyo. Walikuwa wapi mpk wanaingiza madawa hp nchini? Mipaka ilikuwa wazi? Kama siyo issue zao chama cha magamba ndiyo nini sasa.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Nidhamu ya woga.
     
  6. N

    Nguto JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,274
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Kama wana ushahidi kama hilo kanisa linajihusisha na madawa ya kulevya wawakamate wahusika sio kuwaonyesha waandishi wa habari. Kwani waandishi ndio mahakama? Wapelekwe mahakamani.
     
Loading...