Edgar011
Senior Member
- Aug 4, 2011
- 108
- 60
Je hii mipango yote bajeti yake iliyotengewa bado ipo au ndo imeingia kwenye mifuko ya viongozi wetu wajasiriamali?
1. Magari yaendayo kasi.(DSM)
2. Fly overs(Miji yenye foleni kama dar,mwanza,arusha) kupunguza foleni.
3. Mafunzo ya jkt kwa wanaojiandaa kuingia vyuoni.(Kwote)
Hayo yote na mengine mengi kwa masikio yangu nilisikia kua yametengewa bajeti lakini je? Utekelezaji mbona dalili hauna?
''TAFAKARI'',FEDHA YAKO YA KODI INATUMIKA IPASAVYO KWA MIRADI YA MAENDELEO KAMA HIYO? KISHA ''CHUKUA HATUA'' KWA ''KUHOJI''
1. Magari yaendayo kasi.(DSM)
2. Fly overs(Miji yenye foleni kama dar,mwanza,arusha) kupunguza foleni.
3. Mafunzo ya jkt kwa wanaojiandaa kuingia vyuoni.(Kwote)
Hayo yote na mengine mengi kwa masikio yangu nilisikia kua yametengewa bajeti lakini je? Utekelezaji mbona dalili hauna?
''TAFAKARI'',FEDHA YAKO YA KODI INATUMIKA IPASAVYO KWA MIRADI YA MAENDELEO KAMA HIYO? KISHA ''CHUKUA HATUA'' KWA ''KUHOJI''