Hili gazeti limegeuka U-turn!

Hili gazeti limegeuka U-turn!

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Posts
39,923
Reaction score
95,765
[emoji38][emoji38][emoji38]
Screenshot_20181228-140800_1.jpeg
 
Nimeliona Leo nikajua mbio za sakafuni zinaishia ukingoni
 
Watanzania watu wa kuchezewa sana, ingekuwa Mwananchi ama Tanzania daima imeandika ingekuwa habari na kesho hata kama ni Jmosi wangefungiwa!!
 
Umbea na uzushi utatumaliza,unaanzisha blog cjui gazeti nthen hujui wapi utapata habari,bora ujiunge na OFM
 
Watanzania watu wa kuchezewa sana, ingekuwa Mwananchi ama Tanzania daima imeandika ingekuwa habari na kesho hata kama ni Jmosi wangefungiwa!!
Hilo limechezewa, Heading hiyo si ya kweli. Angalia kwa umakini lilivyofutwa, kisha tazama dondoo zake uoanishe na kichwa cha habari.
Background inaonesha kuna picha ya mtu fulani imefutwa.
Pia ukienda Tweeter Account ya Musiba jana alipost makala hiyo inamhusu yule jasusi anayetaka kuangushiwa jumba bovu. Makala inadai kuwa jasusi tajwa alikwapua kama bilioni 54 za Libya (labda za OIC...) mwaka huo huo 2009.
Musiba ataucheka wakati maana tayari alisha tweet gazeti hilo toka jana likiwa na kichwa tofauti na hiki.
 
Back
Top Bottom