Hiki ni nini?...Tambua ushinde bingo


Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
2885558355_c7d9072a7d.jpg
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
elephant.
napewa zawadi gani coz nimeshinda.
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Hiyo kwanza kabisa ni picha,ya abstract yenye vitu vinne.Hapo kuna bahari,pweza,kiganja na tembo.Hivi ulisema unatoa zawadi?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
Woote mmekosa zawadi....ni picha ya kuchora...asanteni sana kwa kujaribu
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Woote mmekosa zawadi....ni picha ya kuchora...asanteni sana kwa kujaribu
Unajua sana sana mi nilikuwa siitika zawadi yako(wala sipendagi to be honest)Kwa hiyo unikiniambia asante kwangu ni zaidi ya zawadi.So,unaonanaje?utanipa shukrani au?(sikuombi,nakuambia)
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
Hiyo kwanza kabisa ni picha,ya abstract yenye vitu vinne.Hapo kuna bahari,pweza,kiganja na tembo.Hivi ulisema unatoa zawadi?
Wewe umesema picha wakati ni picha ya kuchora
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
charles deserves his thanks, he got it right mkuu, usiwe mbahili aisee
Jamani nimesema asante kwa wote kwa kujaribu....Charles1990 nita mpatia Preta kwa usiku mmoja kwa kujaribu...THANK YOU!!!
 

Forum statistics

Threads 1,239,178
Members 476,441
Posts 29,344,816