hii vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii vipi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by UncleUber, Aug 2, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,943
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    AzPO9EvCYAE3SJq.jpg

    wadau hii imekaaje
     
  2. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,534
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ungeipiga hii picha kwa mbele...ningeweza kukujibu
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi zitakuwa ni bangi tu!!
     
  5. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 720
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hiyo mibange mnayovuta ni stimu za kulanduka kama sio fani yako kwa kweli utaumbuka! Ndio haya sasa!
     
  6. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    hii bangeee!!!
     
  7. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Imekaa vibaya,naona mshikaji kisha landuka na kitu cha kwa mzee madiba.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Unataka uone dushelele?
     
  9. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Lkn cha moto anakipata kwenye an...Hana tofauti na wanaume wala 'ubwabwa'
     
  10. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Inawezekana alikuwa na haraka sana kiasi cha kujisahau hata kuvaa nguo ili awahi huko aendako.
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,756
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    jamaa alikuwa mwizi wa baiskeli sana! sasa wa marekani weusi wenzake wamemroga.
     
  12. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,682
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni mwezi mchanga + albadir.
     
Loading...