hii vipi?

hii vipi?

Joeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Posts
4,941
Reaction score
3,417
AzPO9EvCYAE3SJq.jpg

wadau hii imekaaje
 
Ungeipiga hii picha kwa mbele...ningeweza kukujibu
 
Hiyo mibange mnayovuta ni stimu za kulanduka kama sio fani yako kwa kweli utaumbuka! Ndio haya sasa!
 
Imekaa vibaya,naona mshikaji kisha landuka na kitu cha kwa mzee madiba.
 
Lkn cha moto anakipata kwenye an...Hana tofauti na wanaume wala 'ubwabwa'
 
Inawezekana alikuwa na haraka sana kiasi cha kujisahau hata kuvaa nguo ili awahi huko aendako.
 
jamaa alikuwa mwizi wa baiskeli sana! sasa wa marekani weusi wenzake wamemroga.
 
Back
Top Bottom