israel ndo pekee anayejua kutoa kichapo kwa magaidi..
jana kiongozi wa hamas ambaye anaishi qatar (wajinga sana hawa wenzao wanakufa wao wapo hotelini nchi nyingine wanakula maisha) kwa mara ya kwanza kaomba majadiliano yarudiwe na cease fire nyingine (zilizopita wao ndio waliozivunja kwa kuanza kurusha rockets)...
sosi....yahoo news (wa follow facebook kwa hii habari)..
jana kiongozi wa hamas ambaye anaishi qatar (wajinga sana hawa wenzao wanakufa wao wapo hotelini nchi nyingine wanakula maisha) kwa mara ya kwanza kaomba majadiliano yarudiwe na cease fire nyingine (zilizopita wao ndio waliozivunja kwa kuanza kurusha rockets)...
sosi....yahoo news (wa follow facebook kwa hii habari)..