Hii Sio Habari Njema Kwa Ayatollahs!

Hii Sio Habari Njema Kwa Ayatollahs!

Ungenisoma vizuri, wala usinge leta picha za mamlaka ya Wapalestine ya juzi juzi; mi nimeeleza historia ya hawa watu before even Christ was born, we unaleta historia ya miaka ya juzi kati wakati hata TANU ikiwa imezaliwa bwana; well, naendelea tu kusisitiza, sishangai baadhi ya Waarabu kuunga mkono jitihada za Israel/Jews, shida ya hawa watu wala sio DINI kama ambavyo wengi hufikiri, shida ya hawa watu ni HAKI ya urithi wa ardhi cause wote hao ni watoto wa Ibrahim
 
we uliwahi kuona wapi mwafrika akawa na urafiki na mwaabua u mzungu ndivyo hivyo waisrael ni wazungu watakuwa vipi na urafiki na saud arabia-waaabu kama sio unafiki tu ni nini?
Naomba kidogo nitofautiane na wewe mkuu; Israel/Wayahudi ndio taifa pekee ambalo raia wake wana rangi na sura tofauti; wapo Wayahudi weupe kwa maana ya Wazungu, wapo Wayahudi wenye asili ya Kiarabu (refer ile story ya members wa Al Quida ya Osama, Osama alisajiri Wayahudi akidhani ni waarabu wenzie) pia vuta kumbukumbu ya yule aliyekua mke wa mkuu wa majeshi wa Misri ya Enzi zile Israel iliposambaratisha vifaru vya Wamisri, jamaa alikua anajua mkewe ni Mwarabu mwenzie kumbe msichana/mwanamke alikua Myahudi. Well, wapo Wayahudi/Israel ambao ni blacks na wapo Wayahudi ambao ni chotara ya mweusi na Mzunu, na ukweli hawa ndio wengi sana pale Israel ya sasa; Moja kati ya sababu ya Mossaid (shirika la UJASUSI la Israel) kuonekana kunasa habari mapema sana ni hiyo ya raia wake kua mchanganyiko wa rangi za mataifa almost yote ya duniani, nasikia hata the former president wa Iran bwana Ahmed Alnaji (sina hakika na spealing za jina lake) naye alikua ana asili ya Kiyahudi
 
..., shida ya hawa watu wala sio DINI kama ambavyo wengi hufikiri, shida ya hawa watu ni HAKI ya urithi wa ardhi cause wote hao ni watoto wa Ibrahim
Naomba nitofautiane na wewe kwenye hilo Mkuu! Mfano halisi na chapa kamili ya mfilisti ni the so called Goliath; haijapata kunenwa popote wala hakuna kumbukumbu zozote kuonesha Goliath alikuwa kizazi cha Nabii Ibrahim! Kimsingi, Biblia watu aina hizo inawaita "majitu".
 
we uliwahi kuona wapi mwafrika akawa na urafiki na mwaabua u mzungu ndivyo hivyo waisrael ni wazungu watakuwa vipi na urafiki na saud arabia-waaabu kama sio unafiki tu ni nini?
Wewe ni mbaguzi wa kiwango cha PHD.Mnalalamika wazungu ni wabaguzi kumbe waafrika ni wabaguzi zaidi sema tu uwezo ni mdogo kiuchumi kuwabagua wazungu!
 
Ungenisoma vizuri, wala usinge leta picha za mamlaka ya Wapalestine ya juzi juzi; mi nimeeleza historia ya hawa watu before even Christ was born, we unaleta historia ya miaka ya juzi kati wakati hata TANU ikiwa imezaliwa bwana; well, naendelea tu kusisitiza, sishangai baadhi ya Waarabu kuunga mkono jitihada za Israel/Jews, shida ya hawa watu wala sio DINI kama ambavyo wengi hufikiri, shida ya hawa watu ni HAKI ya urithi wa ardhi cause wote hao ni watoto wa Ibrahim
Wala, hao wengine sio watoto wa Ibrahim, unless husomi maandiko, watoto wa Ibrahim ni Waisrael na Wasaudia tu. Hao wengine ni "Third Parties" completely unrelated to Abraham.
 
Wangefungua tu na geti la mashariki [emoji135]ili hili gemu liishe Sasa[emoji124][emoji124][emoji124]
 
Wala, hao wengine sio watoto wa Ibrahim, unless husomi maandiko, watoto wa Ibrahim ni Waisrael na Wasaudia tu. Hao wengine ni "Third Parties" completely unrelated to Abraham.
Ahahhhahahah huyu ndugu ajui alafu anajitia mjuaji israel sio mtoto wa ibrahim ni mjukuu wake kutoka kwa kijana wake isaka
 
Wala, hao wengine sio watoto wa Ibrahim, unless husomi maandiko, watoto wa Ibrahim ni Waisrael na Wasaudia tu. Hao wengine ni "Third Parties" completely unrelated to Abraham.
Ahahhhahahah huyu ndugu ajui alafu anajitia mjuaji israel sio mtoto wa ibrahim ni mjukuu wake kutoka kwa kijana wake isaka
 
Nani amekwambia uliabudu???

Wenzio wanaopambana nalo wanajua kuwa ni teule kimaandiko na kikanuni...Sasa wewe kajamba nani endelea kupiga domo mitandaoni
....lingekua limeteuliwa wangeishia kutwa kuhangaika na bunduki na kuua watu ! Ndo maana walimuwamba mungu wenu !
 
....lingekua limeteuliwa wangeishia kutwa kuhangaika na bunduki na kuua watu ! Ndo maana walimuwamba mungu wenu !
Mungu wetu ni Bwana wa majeshi,Mungu wa vita unashangaa nini watu najisi wasiotahiriwa kufundishwa nidhamu!!!
 
Mungu wetu ni Bwana wa majeshi,Mungu wa vita unashangaa nini watu najisi wasiotahiriwa kufundishwa nidhamu!!!
...pale Golgota hakutokea huyo mungu vita pale mwanae alipomwita 'eloi eloi lama sabaktani' !
 
Back
Top Bottom