Hii shahada ya special Education inapatikana chuo gani?

Hii shahada ya special Education inapatikana chuo gani?

Tony Yeyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
733
Reaction score
570
Wakuu naomba kuuliza bachelor of special education (primary)/bachelor of disability studies inapatikana chuo gani?
 
kwa degree special education ipo SEKOMU lushoto tanga, pia hata masters take. kuna vyuo kama lkn huo ni chet na diploma mfn patandi in Arusho na tabora. Ila kwa UDOM ni only special Ed ya early childhood bhas
 
Hiyo Ukiisoma Baadaye Kwenye Ajira Huwa Wanakupeleka Popote Tu Bila Kujali Ulisoma Elimu Maalum Kwa Wanafunzi Maalum.

Serikali Ya Viwanda Sijui Hata Kama Wanalijua Hili
Nina Jamaa Yangu Kamaliza Udom Degree Yake Hiyo
Kapangiwa Mnanila Buhigwe Huko Na Shule Siyo Ya Watu Wenye Mahitaji Maalum
 
Hiyo Ukiisoma Baadaye Kwenye Ajira Huwa Wanakupeleka Popote Tu Bila Kujali Ulisoma Elimu Maalum Kwa Wanafunzi Maalum.

Serikali Ya Viwanda Sijui Hata Kama Wanalijua Hili
Nina Jamaa Yangu Kamaliza Udom Degree Yake Hiyo
Kapangiwa Mnanila Buhigwe Huko Na Shule Siyo Ya Watu Wenye Mahitaji Maalum
Du mkuu mbona apo sasa wana kosea sana
 
Mkuu Tony Yeyo
Hapo Ndiyo Utaishangaa Serikali Yetu
Ajabu Ni Kuwa Shule Za Elimu Maalum Zipo Ila Unapelekwa Popote Yaani Ni Utaratibu Mbovu Sana
 
Hiyo Ukiisoma Baadaye Kwenye Ajira Huwa Wanakupeleka Popote Tu Bila Kujali Ulisoma Elimu Maalum Kwa Wanafunzi Maalum.

Serikali Ya Viwanda Sijui Hata Kama Wanalijua Hili
Nina Jamaa Yangu Kamaliza Udom Degree Yake Hiyo
Kapangiwa Mnanila Buhigwe Huko Na Shule Siyo Ya Watu Wenye Mahitaji Maalum
Acha uongo mkuu wana shule zao hawa na vyuo vyao ni vichache sana tz.
 
Mkuu Arusha Namlopa
Sasa Hapo Nimesema Uongo Gani Wakati Nimekwambia Ninaye Jamaa Yangu Kasoma Udom Degree Yake Kwasasa Ni Mwl Wa Secondary Mnanila Buhigwe Ambayo Siyo Shule Za Watu Wenye Mahitaji Maalum.

Shule Kama Uhuru Pale Suwata Dar,Buguruni Malapa
Ndiyo Shule Popote Zilizo Tanzania Wanatakiwa Wakafundishe Ila Haikuwa Hivyo Kwa Jamaa Yangu
 
Tunapata Elimu tuweze kuwa na skills an knowledge za kupambana na changamoto zinazotukabili, wewe uliyesoma Elimu maalum unayo mengi ya kufanya pale ulipo, unaweza kuanzisha kitengo kama hitaji lipo
 
Back
Top Bottom