Hii picha ni wapi tena hapa watu wanataka kunyonya mafuta

Hii picha ni wapi tena hapa watu wanataka kunyonya mafuta

Gulio Blog

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Posts
3,056
Reaction score
4,124
Nimekutana na picha hii inasambaa mitandaoni gari la mafuta limeanguka na raia kama walikuwa wanataka kuanza kuiba mafuta lakini bahati mbaya lori halikuwa na mafuta hii ajali hii ya lori ni kama imetokea siku ya l
FB_IMG_15656184398548565.jpg
eo hv
FB_IMG_15656184398548565.jpg
 
Kuna mwana alisema, Leo kapindue gari la mafuta aina ile ile ile ndani yake weka maji ili kupima uelewa wa RAIA. Hautoamini kuna vichwa maji watasogea kuiba wese.
Upindue gari makusudi?
 
Nimekutana na picha hii inasambaa mitandaoni gari la mafuta limeanguka na raia kama walikuwa wanataka kuanza kuiba mafuta lakini bahati mbaya lori halikuwa na mafuta hii ajali hii ya lori ni kama imetokea siku ya lView attachment 1179337eo hv
View attachment 1179337
Tumuulize huyo mama hapa mwanzo aliyebeba mtoto mgongoni au huyo mjamaa aliyebeba kalai la kukaangia chips.
 
Back
Top Bottom