The Businessman
JF-Expert Member
- Jan 9, 2014
- 7,396
- 9,264
halafu na wewe mkuu,umewaza nini hadi upige picha jua?
halafu na wewe mkuu,umewaza nini hadi upige picha jua?
Wakuu habari,
Sina utaalamu sana na mambo ya Sayari. Leo mchana mida ya Saa sita jua linawaka niaamua kupiga picha jua. Kwenye picha kimetokea kitu cheusi ni nini hiki?View attachment 305184
Nimepiga karibia picha nane na simu tofauti zote zimetokea hivyo hivyo. Sidhani kama kipo kwenye Camera yangu.
hiyo nahisi kama "ndogo".
Wakati mwingine ukikaa peke yako unawaza mengi, nilikuwa nimelala chini ya mtu huku naangalia juu ndio hilo wazi likanijia.
Nakupongeza kwa kuliona doa kwenye jua. Kesho nitalitafuta. Nilipokuwa Butiama nilikuwa nawaona watoto wa shule ya msingi,very dangeruosly wanalutazama jua mchana wanasema wanaziona sayari mbili, tatu pale.
mtu unalalaje chini ya mtu?
duh yaani we sijui huwa unawaza nini unapoandika,anyway hiyo ni moja kati ya zile sayari ndogo zisizo katika zile 9.