Hii nimeipenda.

Hii nimeipenda.

Tanganyika1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Posts
424
Reaction score
90
Yaani tanesco kweli ni waadilifu, tena wala hawana upendeleo. Leo uwanja wa taifa muda wake wa kuwa na umeme ulipokwisha wala hawakujali yanga wala kagame, wamekata umeme. Hii inaonyesha jinsi gani wako serious na mgao wa umeme....maskin yanga wamekabidhiwa kombe gizani...
 
hii ndio nchi yetu inabidi tuipende tu, kama vile viongozi wote wapo likizo.
 
hii ndio nchi yetu inabidi tuipende tu, kama vile viongozi wote wapo likizo.
sawa lakini mi nlidhani tanesco watatoa consideration kwa tukio muhimu la finali, kumbe wapi. Pata picha unaangalia dstv ghafla totorooo...tz zaid ya uijuavyo.
 
hivi kweli uwanja ule hauna standby generator?
 
Labda walikuwa wanataka kufanya utafiti kama mwanga wa kwenye simu nyingi unaweza kutoa mwanga wa kutosha uwanjani.
 
Labda walikuwa wanataka kufanya utafiti kama mwanga wa kwenye simu nyingi unaweza kutoa mwanga wa kutosha uwanjani.
mkuu inawezekana maana watz wengi siku hizi wana simu za tochi. Msishangae serikali ya magamba ikawataka wananchi kununua simu hizo ili kupambana na giza, kwani rais siyo wingu kwamba akanyeshe mtera. Teh teh teh
 
Labda walikuwa wanataka kufanya utafiti kama mwanga wa kwenye simu nyingi unaweza kutoa mwanga wa kutosha uwanjani.
hahaha mkuu hii nimeipenda! Sijui utafiti wao ulibase cm za tochi au blackberry! Hahahaa
 
Lakini ni aibu uwanja mkubw kama ule kuto kuwa na Standby Generator.
Generator lipo na tatizo kama hili liliwahi kutokea na kuthibitika kuna karani aliuza mafuta na taarifa zinadai bado yupo pale hahaha!
 
Back
Top Bottom