Hii ni ya muhimu sana


WISE 2012

WISE 2012

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
635
Likes
151
Points
60
WISE 2012

WISE 2012

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
635 151 60
Tumia dakika chache kufanya uamuzi na siku nyingi kufanya utafiti.Wanaume wengi wanaongoza kwa kuhonga huwa na mkono mfupi wa kuhudumia familia zao pamoja na kuwajali wazazi wao.

Ni kazi rahisi kumkuta mwanaume anakunywa pombe bar ya Tsh 200,000/- kwa usiku mmoja na mama yake mzazi ana pair mbili za kitenge bila kusahau wazazi hawana uwezo hata wa kununua Kg ya nyama,ila ni kazi rahisi sana kumpangia mwanamke kimada chumba na kumnunulia gari kimada wakati familia yako inalalia mihogo ama viporo

Nitajie mtu anayemtolea Mungu fungu la kumi ambaye hana mafanikio katika maisha yake ? Nionyeshe kijana yeyote ambaye huwatumia wazazi wake pesa za matumizi ya nyumbani ambaye hajastawi katika maisha bora na yenye tija ?Kila palipo na baraka ya wazazi pana hazina ya mafanikio daima.

Jitahidi mara nyingi kuwapa wazazi faraja ili wakunenee maneno yenye baraka na hazina ya furaha yako katika maisha yako.Manung'uniko huleta laana katika maisha ya mwandamu na maneno ya baraka huleta mafanikio katika maisha .Ni wakati sahihi wa kuwapa faraja wazazi wetu kwa upendo na asilimia chache ya tukipatacho ili maisha yetu yawe na baraka.

Mama unaweza ukamtumia doti mbili za khanga na akakuombea dua na baraka kwa mwenyezi Mungu ila unaweza kumnunulia kimada wako Iphone 6 na akakuomba tena umnunulie na airtime pamoja na Brazilian Wig,sababu wamejaa laana na ndio wanaovunja ndoa za watu kila uchwao.

Kama upo kwenye ndoa basi hakikisha unapata baraka toka kwa mwanamke bora ambaye ni mkeo sababu yeye ndio kila kitu katika maisha yako kisha unapata baraka za wazazi sababu ndio nguzo bora ya maisha yako.

One of the greatest titles in the world is parent, and one of the biggest blessings in the world is to have parents to call mom and dad
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,166
Likes
4,796
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,166 4,796 280
wamekusikia.
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,920
Likes
3,226
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,920 3,226 280
Asanteee Sanaaaa mkuu
 
Sdebaseboy

Sdebaseboy

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
712
Likes
151
Points
60
Sdebaseboy

Sdebaseboy

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
712 151 60
Asante sana mkuu kwa thread hii bila shaka itajenga.
 
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
2,238
Likes
1,575
Points
280
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
2,238 1,575 280
Ujumbe mzuri Sana,ila kiukweli ukiwajali wazazi wako,huwi na maisha ya dhiki
 
cute datty

cute datty

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2014
Messages
584
Likes
81
Points
45
cute datty

cute datty

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2014
584 81 45
Well said, hii inaitwa ukweli mchungu.
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,456
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,456 280
Jina lako linathibitishwa na ulichoandika.
 
cleverman

cleverman

Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
37
Likes
29
Points
25
Age
39
cleverman

cleverman

Member
Joined Aug 2, 2013
37 29 25
Mm furaha yangu ni kuwasaidia wazazi wangu....nlipokuwa chuo nlimuomba sana Mungu anipe kazi hata km ina mshahara mdogo ... ili tu niwasaidie wazazi wangu ambao wamenisomesha kwa tabu sana. Nlikua naumia sana nkifikiria kuajiriwa angalao uwe na refa naumia sana....mpaka ikanibidi niwe naweka sehemu ya boom langu kwenye investment fund (umoja fund-UTT) ili kusudi hata wasiponiajiri niwe na pakuanzia. Haya yote nlikua nikiyafanya ili tu mwisho wa siku niwasaidie wazazi wangu... nlipoanza kuwekeza nlipata confidence kwmb ntajiajiri kwa mtaji huo. Wakati huohuo nikisoma kwa bidii ili pia katika degree yangu nayosoma niwe knowledgeable na si bora degree...huku pia nikihakikisha GPA yangu inasoma vizuri. ... kitu ambacho nlijihisi ni UNIQUE kwangu ni Kwamba nlijisemea moyoni kuliko kumpa demu pesa zangu bora nimtumie BI MKUBWA ili nae ajione ana mtoto anaejielewa. Mungu si athumani baada tu ya kumaliza chuo....kutokana na matokeo yangu kuwa mazuri na kuwa knowledgeable kwenye degree nliyosomea kwangu mm kuitwa kwenye INTERVIEWS ilikua OBVIOUS. Kati ya interviews nlizofanya sehem 4 tofauti nliitiwa kazi sehem 3. So nlifanya tu kuchagua wapi pananifaa. Cha ajabu pia nlipata kazi ambayo mshahara wake ni MKUBWA sawa na mtu mwenye experience au hata zaidi (kwa level yangu )...vitu vyote ambavyo nlitamani kuwafanyia wazazi wangu nlifanya bila kuchelewa...nikiwa na miezi miwili kazini. .. ninachotaka kasema hapa sio kujisema mimi wala kujisifia ila nataka mjue kuwa SIKU ZOTE UKIWA NA NIA NJEMA KWA WAZAZI WAKO MUNGU HACHELEWI KUKUFUNGULIA MILANGO YA MAFANIKIO...naamini mtakua mmenipata vzur.
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Mm furaha yangu ni kuwasaidia wazazi wangu....nlipokuwa chuo nlimuomba sana Mungu anipe kazi hata km ina mshahara mdogo ... ili tu niwasaidie wazazi wangu ambao wamenisomesha kwa tabu sana. Nlikua naumia sana nkifikiria kuajiriwa angalao uwe na refa naumia sana....mpaka ikanibidi niwe naweka sehemu ya boom langu kwenye investment fund (umoja fund-UTT) ili kusudi hata wasiponiajiri niwe na pakuanzia. Haya yote nlikua nikiyafanya ili tu mwisho wa siku niwasaidie wazazi wangu... nlipoanza kuwekeza nlipata confidence kwmb ntajiajiri kwa mtaji huo. Wakati huohuo nikisoma kwa bidii ili pia katika degree yangu nayosoma niwe knowledgeable na si bora degree...huku pia nikihakikisha GPA yangu inasoma vizuri. ... kitu ambacho nlijihisi ni UNIQUE kwangu ni Kwamba nlijisemea moyoni kuliko kumpa demu pesa zangu bora nimtumie BI MKUBWA ili nae ajione ana mtoto anaejielewa. Mungu si athumani baada tu ya kumaliza chuo....kutokana na matokeo yangu kuwa mazuri na kuwa knowledgeable kwenye degree nliyosomea kwangu mm kuitwa kwenye INTERVIEWS ilikua OBVIOUS. Kati ya interviews nlizofanya sehem 4 tofauti nliitiwa kazi sehem 3. So nlifanya tu kuchagua wapi pananifaa. Cha ajabu pia nlipata kazi ambayo mshahara wake ni MKUBWA sawa na mtu mwenye experience au hata zaidi (kwa level yangu )...vitu vyote ambavyo nlitamani kuwafanyia wazazi wangu nlifanya bila kuchelewa...nikiwa na miezi miwili kazini. .. ninachotaka kasema hapa sio kujisema mimi wala kujisifia ila nataka mjue kuwa SIKU ZOTE UKIWA NA NIA NJEMA KWA WAZAZI WAKO MUNGU HACHELEWI KUKUFUNGULIA MILANGO YA MAFANIKIO...naamini mtakua mmenipata vzur.
ubarikiwe mkuu, najifunza sana kutoka kwako. nami pia nataka niwatendee wema wazazi wangu kwa kila liwezekanalo.
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Tumia dakika chache kufanya uamuzi na siku nyingi kufanya utafiti.Wanaume wengi wanaongoza kwa kuhonga huwa na mkono mfupi wa kuhudumia familia zao pamoja na kuwajali wazazi wao.

Ni kazi rahisi kumkuta mwanaume anakunywa pombe bar ya Tsh 200,000/- kwa usiku mmoja na mama yake mzazi ana pair mbili za kitenge bila kusahau wazazi hawana uwezo hata wa kununua Kg ya nyama,ila ni kazi rahisi sana kumpangia mwanamke kimada chumba na kumnunulia gari kimada wakati familia yako inalalia mihogo ama viporo

Nitajie mtu anayemtolea Mungu fungu la kumi ambaye hana mafanikio katika maisha yake ? Nionyeshe kijana yeyote ambaye huwatumia wazazi wake pesa za matumizi ya nyumbani ambaye hajastawi katika maisha bora na yenye tija ?Kila palipo na baraka ya wazazi pana hazina ya mafanikio daima.

Jitahidi mara nyingi kuwapa wazazi faraja ili wakunenee maneno yenye baraka na hazina ya furaha yako katika maisha yako.Manung'uniko huleta laana katika maisha ya mwandamu na maneno ya baraka huleta mafanikio katika maisha .Ni wakati sahihi wa kuwapa faraja wazazi wetu kwa upendo na asilimia chache ya tukipatacho ili maisha yetu yawe na baraka.

Mama unaweza ukamtumia doti mbili za khanga na akakuombea dua na baraka kwa mwenyezi Mungu ila unaweza kumnunulia kimada wako Iphone 6 na akakuomba tena umnunulie na airtime pamoja na Brazilian Wig,sababu wamejaa laana na ndio wanaovunja ndoa za watu kila uchwao.

Kama upo kwenye ndoa basi hakikisha unapata baraka toka kwa mwanamke bora ambaye ni mkeo sababu yeye ndio kila kitu katika maisha yako kisha unapata baraka za wazazi sababu ndio nguzo bora ya maisha yako.

One of the greatest titles in the world is parent, and one of the biggest blessings in the world is to have parents to call mom and dad
ubarikiwe mkuu.
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
960
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 960 280
Angalizo zuri...food for thought!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,507
Members 474,615
Posts 29,225,168