Hii ni Mtei Express kweli, sijui dreva alikula mirungi?

Hii ni Mtei Express kweli, sijui dreva alikula mirungi?

Salamander

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Posts
28,545
Reaction score
15,766

11111781_738545092924840_4930839729469413302_n.jpg
 
Michoro inamruhusu huko mbele mwachie mwenyewe
 
Michoro inamruhusu huko mbele mwachie mwenyewe

Mchoro huo maana yake overtake kama mbele pamekaa vizuri. Halafu wako watatu ambao wamegeuza upande wa barabara kulia kwao kuwa ni dual carriage. Halafu yule mwenye gari ndogo katikati hana pa kutokea.

Hivi polisi na wamiliki wa mabasi kwa nini hawatumii picha (na video) kuwashughulikia hawa madereva?
 
Uzembe kama huh afu tunasingizia kafara!!kafara au uendeshaj wa magar kwa hisani ya viroba na marijuana??
 
hahahaha si ndo kafara zenyewe hizo..

Dereva anaondolewa ufahamu labda..

Hamna tusijaribu kuukwepa ukweli...ajal nyingi zinasababishwa na uzembe wa hali ya juu wa madereva kukosa umakini barabarani!!
 
Hii kampuni ifukuze huyu Dereva.

Itafukuza wangapi?Jumapili iliyopita nilipanda Mtei ya Kahama Arusha jamaa anakimbiza mbwembwe kibao kufika Singida Mizani wamekula ile kuondoka.kaleta mbwembwe kakata sijui spring sijui takataka gani ikabidi waanza kazi ya kutengeneza mimi niliondoka nikawaacha siju waliondoka saa ngapi hawa jamaa kama wanapuliza kidogo
 
Hamna tusijaribu kuukwepa ukweli...ajal nyingi zinasababishwa na uzembe wa hali ya juu wa madereva kukosa umakini barabarani!!

Ni kweli kabisa, hilo halina ubishi..

Lakini pia, kwanini zitokee nyingi hivi kwa wakati mmoja?? Huoni kuna shida hapo
 
Back
Top Bottom