Hii ni kweli kocha wetu PHILLI katimuliwa?

Hii ni kweli kocha wetu PHILLI katimuliwa?

... tena walimtimua akiwa na wiki moja tu tangu asaini mkataba mpya wa mwaka mmoja. Hawa jamaa huwa hawakumbuki ya nyuma, akili zao ni nyembambali hazijajua methali!
Labda ndo maana kiongozi wao akawaita mambumbumbu.....
 
... tena walimtimua akiwa na wiki moja tu tangu asaini mkataba mpya wa mwaka mmoja. Hawa jamaa huwa hawakumbuki ya nyuma, akili zao ni nyembamba hazijajua methali!

Rage aliwahi sema wengi wao ni Mbux3!Alikuwa sahihi!
 
Naona mtani jembe anaanza kuweweseka sasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom