Hii ni kweli kocha wetu PHILLI katimuliwa?

Hii ni kweli kocha wetu PHILLI katimuliwa?

KATIBUA

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Posts
288
Reaction score
63
Hizi taarifa nimezipata muda si mrefu je ni kweli Patrick Philli ametimuliwa? Yeboyebo hili swali aliwahusu acheni umbea
 
Wanasema KIM POULSEN ndio anakuja kurithi mikoba ya Philli!
Kweli chaguo sahihi?
 
Patrick phiri hajatimuliwa simba na leo alikuwepo kwenye majukumu yake , phiri kama Wenger mtasubiri sana kutimuliwa kwake ndala fc, dhamira ya ubingwa iko pale pale
 
Patrick phiri hajatimuliwa simba na leo alikuwepo kwenye majukumu yake , phiri kama Wenger mtasubiri sana kutimuliwa kwake ndala fc, dhamira ya ubingwa iko pale pale

sijawahi kuona timu inachukua ubingwa kwa kutoa sare na kufungwa
 
simba mnafikiri kama yanga.
yanga ipo nafasi ya pili mechi saba kufungwa mechi ya bonanza mnafukuza kocha
 
Nimewasikia mwenyewee hawamtaki kipa manyika,hawamtaki kocha,wala serunkuma.yamewafika shingoni hawataki la mpiga zanaa wala mgonga kengele.mi nilisema walikamia yanga tuuu.wamechoka na ng'amuzi hii kama yule wa star TV nawashauri wahamie kwa majirani zao.
 
Nimewasikia mwenyewee hawamtaki kipa manyika,hawamtaki kocha,wala serunkuma.yamewafika shingoni hawataki la mpiga zanaa wala mgonga kengele.mi nilisema walikamia yanga tuuu.wamechoka na ng'amuzi hii kama yule wa star TV nawashauri wahamie kwa majirani zao.

Mkuu iyo aina ya kilevi unachotumia acha kabisa maana bado kidogo utaanza kumuamkia mwanao
 
Mbona wanamikia fc wanang'aka sana! mbona mkuu samakinchanga ameongea ukweli tu, si juzi tu pale taifa mliposikika mkimzomea yule sserunkuma????
 
simba mnafikiri kama yanga.
yanga ipo nafasi ya pili mechi saba kufungwa mechi ya bonanza mnafukuza kocha
Hata yanga haiwezi kufanana na mikia fc a.k.a wachonga droo, mbona hata ninyi mlimtimua Logarusic baada ya kukung'utwa goli 3 na zesco ya zambia tena kwenye mchezo wa simba day, mchezo ambao mshindi hakuwa anapata kitu chochote sembuse ule wa nani mtani jembe ambao mshindi anapata kitu fulan???? au ndo ile nyani haoni kundule!!!!
 
Hata yanga haiwezi kufanana na mikia fc a.k.a wachonga droo, mbona hata ninyi mlimtimua Logarusic baada ya kukung'utwa goli 3 na zesco ya zambia tena kwenye mchezo wa simba day, mchezo ambao mshindi hakuwa anapata kitu chochote sembuse ule wa nani mtani jembe ambao mshindi anapata kitu fulan???? au ndo ile nyani haoni kundule!!!!

... tena walimtimua akiwa na wiki moja tu tangu asaini mkataba mpya wa mwaka mmoja. Hawa jamaa huwa hawakumbuki ya nyuma, akili zao ni nyembamba hazijajua methali!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom