Hii ni hospitali ya TAIFA - Muhimbili! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni hospitali ya TAIFA - Muhimbili!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hippocratessocrates, Aug 7, 2012.

  1. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    Attached Files:

  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,642
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mkuu hayo ya kawaida huku mikoani ndo usiseme, hakuna karatasi mgonjwa anaandikiwa kwenye karatasi la gloves na inawekwa kwenye file... Maisha yanaendelea!
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu Measkron, yaani hata continuation sheets hazipo, imagine NGT(Nasogastric tube) na gloves(clean gloves and not sterile) ndio zinatumika kufungia karatasi za wagonjwa??? zikipotea nani alaumiwe? vifaa navyo vikipotea-kama feeding tubes(NGT) zinatumika??Sijui tunaelekea wapi, kama hii ndio Hospitali ya TAIFA!!!!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ccm hoyeeeeeeee Maisha bora kwa kila Mtanzania
     
  5. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Ndo hiyo babu, ulikuwa hujawahi kufika nini au unaishangaa kwa kubadilika kwake?? Mzee wa Medical vip??? Achana na masjala, kapige picha za wodin kule!!! Hospital ya Taifa kama Zahanati. Wagonjwa huku mikoani wakiambiwa tunakurefaa Muhimbili, anakujibu kwanin mnata nikafie mbali?? Niachen nifie hapa karibu ili nisiwasumbue kusafirisha maiti. NI HATARI SANA.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,283
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mbona hicho ni kitu cha kawaida hapo MNH..
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado cjaona cha kunishangazab hapo
     
  8. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    no, mkuu...MNH home, ni Resident pale MUHAS ila majuzi nimepita kusikia mtoto wa rafiki yangu amelazwa, ndio kuona situation kwa sasa(since strike)!!!na hali ya service ndio worse kuliko hata wakatiw a strike mkuu.
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mlivyochagua ccm 2010 mlitegemea nini hayo do majibu na bado miaka 3 mkipewa tena khanga hii nchi itakuwa kama somali
     
  10. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni muhimu zaidi ya ccm so sema Tanzania hoyee
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ni laana, hivi na hali hii bado ccm inaongoza?
     
  12. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,642
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mkuu usisahau na gloves kutumika Kama urinal bag, huku unashikizia na plaster.
     
  13. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na bado, na sasa hivi mmekimbizana kuchukua form za kugombea uongozi UVCCM, mliambiwa msiwachague mkasema mnamchagua Rais kijana, CCM Oyeeeeeeeeeee!
     
  14. m

    mkataba Senior Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah.......! hapo wamezidi, kule Zenji wanatumia waya lakini wananunua waya maalum zilizofungwa na kukatwa vzuri na zote ni rangi moja tuuu, tofauti na huku machinjioni Muhimbili.
     
  15. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,624
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mnafikiri ni sababu gani zitakazowafanya viongozi wetu waikumbuke Muhimbili wakati wao wanatibiwa India?
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    ccm ni janga wakuu.. Wakija wenyewe watasema wewe uliyeleta hii habari ni CDM
     
  17. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 941
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kumbe ndiyomaana VIONGOZI wanakimbilia kwa Dr.Pateli
     
  18. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 163
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    na ukata huu .....je baada ya vita na malawi si info za mgonjwa daktari atakuwa anaandikia makalioni mwa mgonjwa.....shexxxx kabisa !!!!
     
  19. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    afu kuna magari 25 yameletwa!v8!!!
     
  20. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kaaazi kweli kweli
     
Loading...