Hii ni fashion au ulimbukeni kwa dada zetu?


nyamalagala

nyamalagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
737
Likes
653
Points
180
nyamalagala

nyamalagala

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2016
737 653 180
Natumai wanajamvi mu wazima,

Naona kuna mtindo umeenea sana kwa dada zetu kuvaa magauni marefu,hii ni nzuri kwani badala ya kuvaa vimini,wamejitahidi kuvaa nguo ndefu.Sasa tatizo ni huu mtindo wa kuvaa gauni refu kisha kuzinyanyua kwa mkono muda wote,sasa najiuliza hivi dada zetu huwa hamjui saizi yenu mpaka mtembee mmezishikilia au mmekuwa bibi harusi?

Tafuteni saizi bana na sio zinazotimua vumbi.

Nawasilisha.
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Moyo uliumbiwa kutoridhika,
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,993
Likes
22,565
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,993 22,565 280
Natumai wanajamvi mu wazima.Naona kuna mtindo umeenea sana kwa Dada zetu kuvaa magauni marefu.hii ni nzuri kwani badala ya kuvaa vimini,wamejithidi kuvaa nguo ndefu.Sasa tatizo ni huu mtindo wa kuvaa gauni refu kisha kuzinyanyua kwa mkono muda wote.sasa najiuliza hivi Dada zetu huwa hamjui saizi yenu mpaka mtembee mmezishikilia au mmekuwa bibi arusi? Tafuteni saizi bhana na sio zinazotimua vumbi.
Nawasilisha.
Ukijiuliza akili za wanawake na mambo yao kwenye maisha utapasuka kichwa tu aiseee.

Hata wao sometimes huwa hawajielewei wanajishangaa sana.

Ni swaga tu lakini, zitapia zitaingia nyingine.
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,260
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,260 280
Wengine wanachomekea kwenye chupi. Ila ndio vizuri na hasa umuone mwenye sifa za Sheikh Kipozeo hadi raha kumuangalia... Ila Vimbau mbau huwa hawapendezi.
 
Hiram Abiff

Hiram Abiff

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
838
Likes
396
Points
80
Hiram Abiff

Hiram Abiff

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2013
838 396 80
Natumai wanajamvi mu wazima,

Naona kuna mtindo umeenea sana kwa dada zetu kuvaa magauni marefu,hii ni nzuri kwani badala ya kuvaa vimini,wamejitahidi kuvaa nguo ndefu.Sasa tatizo ni huu mtindo wa kuvaa gauni refu kisha kuzinyanyua kwa mkono muda wote,sasa najiuliza hivi dada zetu huwa hamjui saizi yenu mpaka mtembee mmezishikilia au mmekuwa bibi harusi?

Tafuteni saizi bana na sio zinazotimua vumbi.

Nawasilisha.
Weka picha
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,115
Likes
23,162
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,115 23,162 280
Swaga tuu kaka. Wala usiumie...ila wale wanaovaa gauni jepesi alafu ndan wanakyupi tuu na sidiria wanakera
 
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
251
Likes
46
Points
45
Age
37
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
251 46 45
Safiii punyu tamuu veve twataka utamuuu siee
 
peter palla

peter palla

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
204
Likes
190
Points
60
peter palla

peter palla

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2015
204 190 60
Alafu cha ajabu zaid mkuu utakuta upande wa kushoto au kulia au pande zote kushoto na kulia katka kiuno kuna kama fundo flani wanayapandisha juu hayo magauni kwa kuyachomeka kwenye lastic ya nguo ya ndan iwe ni chupi au skin tight ,,,
 
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,985
Likes
411
Points
180
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,985 411 180
Wewe ni nini kinakukera? Acha kupenda vitu vya kwenye chupi
 
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
1,388
Likes
1,108
Points
280
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2006
1,388 1,108 280
Natumai wanajamvi mu wazima,

Naona kuna mtindo umeenea sana kwa dada zetu kuvaa magauni marefu,hii ni nzuri kwani badala ya kuvaa vimini,wamejitahidi kuvaa nguo ndefu.Sasa tatizo ni huu mtindo wa kuvaa gauni refu kisha kuzinyanyua kwa mkono muda wote,sasa najiuliza hivi dada zetu huwa hamjui saizi yenu mpaka mtembee mmezishikilia au mmekuwa bibi harusi?

Tafuteni saizi bana na sio zinazotimua vumbi.

Nawasilisha.
Wengine huwa wakichoka kushikilia wanachomekea kwenye kyupi.
 
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,225
Likes
773
Points
280
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,225 773 280
Wasameheni kwan Hawajuii walifanyalo,na mganga wao marehemu
 
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
2,219
Likes
836
Points
280
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
2,219 836 280
Me napendaga wanavyo vaa..
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,415