• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hii ni aibu

M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
3,063
Points
2,000
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
3,063 2,000
Sijui kama ni sawa kuliweka jambo hili hapa lakini naamini linagusa siasa na hasa siasa kuingilia vyombo vya utendaji.
Leo asubuhi nimeshuhudiwa kwenye TV bwana mmoja akihukumiwa miaka mitatu kwa kujifanya Afisa mwandamizi wa Usalama wa taifa.Hili halikunistua sana ila nilistuka kusikia kuwa alipata access ya kuingia mpaka kambi ya jeshi na akakirimiwa vilivyo!!!!!!!!!!!Hapo ndipo nilipostuka na ukiangalia ni kuwa Mkuu wa kambi ya jeshi alipata maelekezo kutoka kwa mkuu wa mkoa,AIBU!!!! Tangu lini ???
Ni lazima watu wawajibike kwa hili!!!!
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,600
Points
1,250
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,600 1,250
Tapeli si kishafungwa? Kwa sheria ipi mhanga wa jinai anapaswa kuwajibishwa?
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 0
Tapeli si kishafungwa? Kwa sheria ipi mhanga wa jinai anapaswa kuwajibishwa?
Anamaanisha huyo mkuu wa mkoa+mkuu wa Kambi na wao wawajibishwe ni uzembe.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,422
Points
2,000
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,422 2,000
Hiyo ndiyo serikali yenu!! kwani ndo mnazinduka!
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
7,500
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
7,500 2,000
Sijui kama ni sawa kuliweka jambo hili hapa lakini naamini linagusa siasa na hasa siasa kuingilia vyombo vya utendaji.
Leo asubuhi nimeshuhudiwa kwenye TV bwana mmoja akihukumiwa miaka mitatu kwa kujifanya Afisa mwandamizi wa Usalama wa taifa.Hili halikunistua sana ila nilistuka kusikia kuwa alipata access ya kuingia mpaka kambi ya jeshi na akakirimiwa vilivyo!!!!!!!!!!!Hapo ndipo nilipostuka na ukiangalia ni kuwa Mkuu wa kambi ya jeshi alipata maelekezo kutoka kwa mkuu wa mkoa,AIBU!!!! Tangu lini ???
Ni lazima watu wawajibike kwa hili!!!!
You have the point there! it is so scary ,huyo nitapeli tu ,vipi akiingia adui wa ukweli si tutakwisha!
 
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
1,369
Points
1,250
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2012
1,369 1,250
Hiyo nimeiona na kushtuka mno,tangu lini Mkuu wa Kikosi akapokea maelekezo kutoka kwa mkuu wa mkoa?na Tapeli wa aina hiyo katapeli mpaka mkuu wa upelelezi,RPC ,ni aibu kubwa kuwa waliomshitukia ni waandishi wa habari na sio maafisa upelelezi.Tusipoacha kuchanganya taaluma na siasa kuna siku janga kubwa litatokea.Inabidi mkuu wa mkoa aendelee kuwa mkuu wa mkoa na asiingilie masuala ya jeshi.pia wakuu wa vyombo vya usalama waache kupokea maelekezo ya wanasiasa except Amiri jeshi mkuu.Kwa vile hatujamalizia Rasimu ya Katiba mpya ,naomba yafuatayo yazingatiwe
1.Wakuu wa mikoa na wanasiasa wasihusike kwenye kamati za ulinzi na usalama za mikoa na Wilaya,kama ni lazima sana wawepo basi wawe ex officio au wasikilizaji tu kwani wao sio expert wa masual ya usalama.waje kwa kukaribishwa na isiwe lazima vikao vyote wawepo.
2.Iwe marufuku kwa mkuu wa mkoa au wilaya kumuamrisha mkuu yeyote wa chombo cha usalama kufanya kazi kwa matakwa ya mwanasiasa.Kama mkuu wa mkoa ana ombi basi lipitishwe kwa mkuu wa majeshi au IGP ambao watatoa authorisation ya implementation,na sio mkuu wa mkoa kumuita mkuu wa kikosi cha jeshi au maafisa usalama au polisi na kuwapa amri.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,650
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,650 2,000
hao ndo wachumia tumbo wa tanzania!!
 
FAIR PLAY

FAIR PLAY

Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
54
Points
70
FAIR PLAY

FAIR PLAY

Member
Joined Sep 20, 2011
54 70
Sijui kama ni sawa kuliweka jambo hili hapa lakini naamini linagusa siasa na hasa siasa kuingilia vyombo vya utendaji.
Leo asubuhi nimeshuhudiwa kwenye TV bwana mmoja akihukumiwa miaka mitatu kwa kujifanya Afisa mwandamizi wa Usalama wa taifa.Hili halikunistua sana ila nilistuka kusikia kuwa alipata access ya kuingia mpaka kambi ya jeshi na akakirimiwa vilivyo!!!!!!!!!!!Hapo ndipo nilipostuka na ukiangalia ni kuwa Mkuu wa kambi ya jeshi alipata maelekezo kutoka kwa mkuu wa mkoa,AIBU!!!! Tangu lini ???
Ni lazima watu wawajibike kwa hili!!!!
Cha aibu zaidi mkuu wa mkoa alipata taarifa za ujio wa huyo mtuhumiwa tapeli kwa njia ya simu tu bila maandishi kama ilivyo taratibu za utendaji wa serikali yetu, nae akatoa mwongozo kwa njia ya cm vilevile.. sasa sijui ndo e government without clarity.? Lazima wa wajibike.
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,543
Points
2,000
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,543 2,000
Anamaanisha huyo mkuu wa mkoa+mkuu wa Kambi na wao wawajibishwe ni uzembe.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
mpaka anaingia guard kamanda alikuwa wapi?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,515
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,515 1,500
Sijui kama ni sawa kuliweka jambo hili hapa lakini naamini linagusa siasa na hasa siasa kuingilia vyombo vya utendaji.
Leo asubuhi nimeshuhudiwa kwenye TV bwana mmoja akihukumiwa miaka mitatu kwa kujifanya Afisa mwandamizi wa Usalama wa taifa.Hili halikunistua sana ila nilistuka kusikia kuwa alipata access ya kuingia mpaka kambi ya jeshi na akakirimiwa vilivyo!!!!!!!!!!!Hapo ndipo nilipostuka na ukiangalia ni kuwa Mkuu wa kambi ya jeshi alipata maelekezo kutoka kwa mkuu wa mkoa,AIBU!!!! Tangu lini ???
Ni lazima watu wawajibike kwa hili!!!!
Tunaoijua serikali ya Kikwete hatushangai sana..
 
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
805
Points
225
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
805 225
Hiyo kwelini aibu hao wengine wawajibishwe kwa uzembe
 
chakolo

chakolo

Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
33
Points
95
chakolo

chakolo

Member
Joined Feb 6, 2011
33 95
Waandishi wa habari wamekuwa wataalam zaidi kwenye kutambua wahalifu wa aina hiyo. Imekuwaje?
 
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
402
Points
195
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
402 195
Sijui kama ni sawa kuliweka jambo hili hapa lakini naamini linagusa siasa na hasa siasa kuingilia vyombo vya utendaji.
Leo asubuhi nimeshuhudiwa kwenye TV bwana mmoja akihukumiwa miaka mitatu kwa kujifanya Afisa mwandamizi wa Usalama wa taifa.Hili halikunistua sana ila nilistuka kusikia kuwa alipata access ya kuingia mpaka kambi ya jeshi na akakirimiwa vilivyo!!!!!!!!!!!Hapo ndipo nilipostuka na ukiangalia ni kuwa Mkuu wa kambi ya jeshi alipata maelekezo kutoka kwa mkuu wa mkoa,AIBU!!!! Tangu lini ???
Ni lazima watu wawajibike kwa hili!!!!



Kwa jinsi navyoifahamu serikali ya mjomba akiwajibishwa mtu hapo basi kahamishwa kitengo' vinginevyo huenda vyeo vikapanda kwawatu hapo. Ndo tatizo lakuweka siasa mbele hata kwenye maswala nyeti!! Kama wao wanaingiliwa namatapeli je jukum la ulinzi na usalama wataliweza?? Ndo maana ujio wa Obama uliambatana na makachero wake kila kona kumbe wanajua hatuna jeshi!
 

Forum statistics

Threads 1,404,395
Members 531,585
Posts 34,452,654
Top