Hii ndo UDOM!


V

Vunjavunja

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
92
Likes
0
Points
0
V

Vunjavunja

Member
Joined May 18, 2012
92 0 0
Taarifa za chini kutoka kwenye uongozi wa chuo zinasema kuwa hadi sasa hakuna fedha yoyote kutoka HESLB, hivyo kutokana na ungozi wa chuo kuona matatizo waliyo nayo wanafunzi hasa ukosefu wa chakula umesema ifikapo tar 4 ya mwezi wa june kama hela hiyo itakuwa haijafika chuo itawalizimu kufunga chuo mpaka pale serikali itakapopata fedha. Je mimi nauliza hawalitambui kuwa mambo kama haya yanawahalibu wanafunzi kisikolojia ktk masomo yao.serikali ni kweli wamekuwa masikini hadi wa kukosa fedha ya kuwakopa wanafunzi huu ni upumbavu ambao wanaufanya ni vyema nchi hii kuongozwa kidikitata kuliko kuwa na serikali mgando kama hii.
 
M

Mchomamoto

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
169
Likes
2
Points
0
M

Mchomamoto

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
169 2 0
Taarifa za chini kutoka kwenye uongozi wa chuo zinasema kuwa hadi sasa hakuna fedha yoyote kutoka HESLB, hivyo kutokana na ungozi wa chuo kuona matatizo waliyo nayo wanafunzi hasa ukosefu wa chakula umesema ifikapo tar 4 ya mwezi wa june kama hela hiyo itakuwa haijafika chuo itawalizimu kufunga chuo mpaka pale serikali itakapopata fedha. Je mimi nauliza hawalitambui kuwa mambo kama haya yanawahalibu wanafunzi kisikolojia ktk masomo yao.serikali ni kweli wamekuwa masikini hadi wa kukosa fedha ya kuwakopa wanafunzi huu ni upumbavu ambao wanaufanya ni vyema nchi hii kuongozwa kidikitata kuliko kuwa na serikali mgando kama hii.
Kwani UDOM si ndio ngome ya baba Riz au!? imekuwaje tena???
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
Udom imeanzishwa kwa pupa hivyo Kuwait an enrollment kubwa kuliko uwezo wa serialized kulipa mikopo, ni Muda muafaka kuangalia financing ya higher education in tanzania
 
V

Vunjavunja

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
92
Likes
0
Points
0
V

Vunjavunja

Member
Joined May 18, 2012
92 0 0
Ndo plan ambazo serikali yetu hnajivunia kwa mambo ambayo yanawatia haibu kama hii mimi sina imani na serikali ya CCM imekula fedha zote za bajeti sasa hazina haina kitu.
 
sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
4,362
Likes
2,801
Points
280
sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
4,362 2,801 280
Poleni sana wanachuo wa UDOM,
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
Leta habari tuhabarikeeeee.
 
Mwananchi wa Kawaida

Mwananchi wa Kawaida

Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
65
Likes
2
Points
13
Mwananchi wa Kawaida

Mwananchi wa Kawaida

Member
Joined Feb 9, 2012
65 2 13
Ndugu una uhakika na unayoyasema?na una uhakika na chanzo chako cha habari?
 
MwafrikaHalisi

MwafrikaHalisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
1,746
Likes
47
Points
145
MwafrikaHalisi

MwafrikaHalisi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
1,746 47 145
Mbona hili ni tatizo la HESLB sasa na wala sio UDOM au sijaelewa?
 
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
2,302
Likes
1,456
Points
280
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
2,302 1,456 280
Toka juzi uongozi wa chuo ulikua na vikao vya ndani kujadili kuhusu hilo swala la wanafunzi kutopata mikopo yao,na agenda nyingine ilikua swala la Mracha kufukuza ovyo wahadhili na majibu yake yasiyokuwa ya kistarabu na maadhimio yao ni pamoja na hilo la kufunga chuo ifikapo tarehe 4 na kumuandikia Rais kutengua uteuzi wa Mracha kuongoza taasisi hii.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Likes
118
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 118 160
Kama haya ni ya kweli basi mimi nitawashangaa wanafunzi wa UDOM, watakuwa ni wehu waliopindukia kuendelea kusubiri hadi tar 4 June bila chakula. Halafu hata chuo kikifunga hao wanafunzi wataendaje kwao. Maana kwa hakika hata nauli hawana sasa, utaongeleaje kufunga chuo? Watakwenda wapi baada ya kufunga chuo? Anyway ni idea nzuri pia maana inaweza ikawa ndiyo chanzo cha kuangushwa kwa serikali hii ya kihuni.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
Taarifa za chini kutoka kwenye uongozi wa chuo zinasema kuwa hadi sasa hakuna fedha yoyote kutoka HESLB, hivyo kutokana na ungozi wa chuo kuona matatizo waliyo nayo wanafunzi hasa ukosefu wa chakula umesema ifikapo tar 4 ya mwezi wa june kama hela hiyo itakuwa haijafika chuo itawalizimu kufunga chuo mpaka pale serikali itakapopata fedha. Je mimi nauliza hawalitambui kuwa mambo kama haya yanawahalibu wanafunzi kisikolojia ktk masomo yao.serikali ni kweli wamekuwa masikini hadi wa kukosa fedha ya kuwakopa wanafunzi huu ni upumbavu ambao wanaufanya ni vyema nchi hii kuongozwa kidikitata kuliko kuwa na serikali mgando kama hii.
Wameyasema wapi? una ushahidi wa kutuaminisha hayo? au ni ufataani wako tu.
 
H

HAKUNA

Senior Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
134
Likes
9
Points
0
H

HAKUNA

Senior Member
Joined Mar 12, 2012
134 9 0
Kuishiwa wanachuo kabla ya wakati wa kupokea boom au kutokujiwekea akiba, anayepaswa kulaumiwa ni wanachuo wenyewe na kama jamii haitawanyooshea vidole, hali itaendelea hivi hivi. Hawa wanachuo wanapaswa kupewa elimu mbadala juu ya kutumia na kutunza fedha, tukumbuke hiki ndio kizazi kinachoandaliwa kuja kutumikia nchi hii. Ikiwa leo mtu anashindwa kuishi sawa na kipato anachopata, unategemea nini atakapopewa dhamana ya mali ya umma. Hawa wanachuo tatizo kubwa kwao sio kiasi cha fedha wanachopokea wala muda wa kupokea, tatizo linalowakabili ni jinsi gani ya kutumia fedha ulizonazo, hakuna fedha zinazotosha. Hawa vijana wakipokea BOOM wanakuwa mabillionea wa ghafla, kutoka UDOM kwenda town wanakodi TAXI ambayo inagharimu sh. 10,000/=; wao ndio wateja wakubwa wa club, mpaka clouds FM nao wameamua kutumia club ya laziz kupiga disko na utasikia promo yao wanawalenga wanachuo (jana nimesikia wanasema hata kama una mitihani, weka kitabu pembeni kwanza ngoo ule bata). Jamii tugeuze vidole na kutafuta elimu mbadala kwa vijana wetu juu ya kutumia fedha wanazopata na kujiwekea akiba, vinginevyo tunazalisha mafisadi wakubwa kuliko hawa tulionao katika kizazi cha sasa.
 
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
5,326
Likes
1,333
Points
280
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
5,326 1,333 280
kama mpaka sa hizi ela ya boom hamjapata hyo ela ya field itakuaje.. Vyuo vya kata bnah
 
sumasuma

sumasuma

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
332
Likes
5
Points
35
sumasuma

sumasuma

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
332 5 35
UDOM muilimchukulia form kikwete ya urais,vip leo tena?
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Umewah kuuonsa utawala wa kidikteta???
Taarifa za chini kutoka kwenye uongozi wa chuo zinasema kuwa hadi sasa hakuna fedha yoyote kutoka HESLB, hivyo kutokana na ungozi wa chuo kuona matatizo waliyo nayo wanafunzi hasa ukosefu wa chakula umesema ifikapo tar 4 ya mwezi wa june kama hela hiyo itakuwa haijafika chuo itawalizimu kufunga chuo mpaka pale serikali itakapopata fedha. Je mimi nauliza hawalitambui kuwa mambo kama haya yanawahalibu wanafunzi kisikolojia ktk masomo yao.serikali ni kweli wamekuwa masikini hadi wa kukosa fedha ya kuwakopa wanafunzi huu ni upumbavu ambao wanaufanya ni vyema nchi hii kuongozwa kidikitata kuliko kuwa na serikali mgando kama hii.
au unahorojoka????koz ya njaa zako
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
UDOM muilimchukulia form kikwete ya urais,vip leo tena?
hahahahaaa,,,,ukiwaaambia hivyo wanachukia!!!!!!na mijitusi watakuporomishea,,,,UKWELI UNA-HURT KWELI.......
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Kama haya ni ya kweli basi mimi nitawashangaa wanafunzi wa UDOM, watakuwa ni wehu waliopindukia kuendelea kusubiri hadi tar 4 June bila chakula. Halafu hata chuo kikifunga hao wanafunzi wataendaje kwao. Maana kwa hakika hata nauli hawana sasa, utaongeleaje kufunga chuo? Watakwenda wapi baada ya kufunga chuo? Anyway ni idea nzuri pia maana inaweza ikawa ndiyo chanzo cha kuangushwa kwa serikali hii ya kihuni.
maswali yako yamekaa kimahesabu sana,,,,,na hayana majibu mepesi,,,,ngoja tuwasubir wana udom watupe majibu
 
democratic

democratic

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,644
Likes
2
Points
0
democratic

democratic

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,644 2 0
subilini jk bado yuko usa hajamaliza kupiga picha na watu maarufu duniani
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Toka juzi uongozi wa chuo ulikua na vikao vya ndani kujadili kuhusu hilo swala la wanafunzi kutopata mikopo yao,na agenda nyingine ilikua swala la Mracha kufukuza ovyo wahadhili na majibu yake yasiyokuwa ya kistarabu na maadhimio yao ni pamoja na hilo la kufunga chuo ifikapo tarehe 4 na kumuandikia Rais kutengua uteuzi wa Mracha kuongoza taasisi hii.
mlacha na kikula hao wanadhan hiyo ni taasis yao,na mtambue kuwa jk huyu hana ubavu wa kuwaondoa hao,,,kwakua wameianzisha udom ikiwa pori basi wao anadhan ndo ya kwao,,,,,
kuhusu boom,what i know jana kwenye magazet heslb wamesema akaunt yao inasoma 0
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,158