Hii ndo raha ya kuwachagua wapinzani, ona wanavyopiga kazi!


cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
73
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
ed845c1e5257c54a9bf978d68f306c1a.jpg
37ed1c53c5c2fa1727b39d83e982fdda.jpg
398014fdaf42b37d4a6433d9e50ff9e6.jpg
89296fb7663ffe38997704d0a54be6d2.jpg


Kidogo Cha wapinzani kinaonekanakikubwa Cha chama tawala kimeenda Kwa lugumi
Muheshimiwa Mbunge wa Jimbo la Ndanda Cecil D Mwambe leo ameendelea kutimiza ahadi zake kwa kutekeleza ahadi ya Sementi tani 27 kwa ajili ya ujenzi wa Madarasa. Muheshimiwa Mbunge alipata nafasi ya kula Chakula na Wapiga kura wake wakawaida kabisa. Muheshimiwa Mbunge aliongoza zoezi Hilo yeye mwenyewe jambo ambalo lilipongezwa na wananchi. .
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Kusini hakuna wapinzani. Huyo Cecil alikuwa CCM hadi hatua ya mwisho ambapo jina lake lilikatwa kwa kumlinda mtu fulani. Ndio maana huwezi kumsikia Cecil akifanya siasa za maji taka na kuna taarifa kuwa 2020 anarudi CCM
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Kusini hakuna wapinzani. Huyo Cecil alikuwa CCM hadi hatua ya mwisho ambapo jina lake lilikatwa kwa kumlinda mtu fulani. Ndio maana huwezi kumsikia Cecil akifanya siasa za maji taka na kuna taarifa kuwa 2020 anarudi CCM
Sawa msemaji wa chama
 
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
73
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
Kusini hakuna wapinzani. Huyo Cecil alikuwa CCM hadi hatua ya mwisho ambapo jina lake lilikatwa kwa kumlinda mtu fulani. Ndio maana huwezi kumsikia Cecil akifanya siasa za maji taka na kuna taarifa kuwa 2020 anarudi CCM
Gigy money naona upon katika ubora wako......jitahidi kutoa pongezi na siyo kuitafutia sababu hiyo pongezi!!! Veepy Dada ukuu wa wilaya umenyimwaaaa!!!
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,463
Likes
4,089
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,463 4,089 280
Kusini hakuna wapinzani. Huyo Cecil alikuwa CCM hadi hatua ya mwisho ambapo jina lake lilikatwa kwa kumlinda mtu fulani. Ndio maana huwezi kumsikia Cecil akifanya siasa za maji taka na kuna taarifa kuwa 2020 anarudi CCM
unafikiri kwa kutumia kalio moja
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,117
Likes
2,260
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,117 2,260 280
Sioni hoja hapa. Hatuchagui mbunge ili atupatie misaada, tunataka mwakilishi wa kutusemea bungeni. Tubadilike
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,508
Likes
1,580
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,508 1,580 280
SISI wa chama KIKUU tunaisubiri SIRIKALI itafanya TU , pesa yangu wacha nile na VIMADA .
 
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
1,826
Likes
113
Points
160
Age
62
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
1,826 113 160
Kusini hakuna wapinzani. Huyo Cecil alikuwa CCM hadi hatua ya mwisho ambapo jina lake lilikatwa kwa kumlinda mtu fulani. Ndio maana huwezi kumsikia Cecil akifanya siasa za maji taka na kuna taarifa kuwa 2020 anarudi CCM
Tehe, umeandika kama nakuona vile, yaani kama dogo mwenye wivu anapoona mwingine kasifiwa, eti atarudi! Akirudi shida iko wapi? Tunachotaka sisi ni kazi ya kweli na si porojo halafu hakuna kitu
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,233
Likes
17,019
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,233 17,019 280
Kusini hakuna wapinzani. Huyo Cecil alikuwa CCM hadi hatua ya mwisho ambapo jina lake lilikatwa kwa kumlinda mtu fulani. Ndio maana huwezi kumsikia Cecil akifanya siasa za maji taka na kuna taarifa kuwa 2020 anarudi CCM
Ni kweli hawezi kufanya siasa za majitaka kama mlizomfanyia akakatwa kwa figisu na mwishowe mkaumbuliwa na wananchi!! Hakuna kurudi nyuma...mmeanza wivu na kutaka kumletea mizengwe,
Namba mtaisoma wenyewe....
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
537
Likes
185
Points
60
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
537 185 60
ed845c1e5257c54a9bf978d68f306c1a.jpg
37ed1c53c5c2fa1727b39d83e982fdda.jpg
398014fdaf42b37d4a6433d9e50ff9e6.jpg
89296fb7663ffe38997704d0a54be6d2.jpg


Kidogo Cha wapinzani kinaonekanakikubwa Cha chama tawala kimeenda Kwa lugumi
Muheshimiwa Mbunge wa Jimbo la Ndanda Cecil D Mwambe leo ameendelea kutimiza ahadi zake kwa kutekeleza ahadi ya Sementi tani 27 kwa ajili ya ujenzi wa Madarasa. Muheshimiwa Mbunge alipata nafasi ya kula Chakula na Wapiga kura wake wakawaida kabisa. Muheshimiwa Mbunge aliongoza zoezi Hilo yeye mwenyewe jambo ambalo lilipongezwa na wananchi. .
ALIELEKEZA DOLE LA KATI KWA JUU HUKU VIDOLE VINGINE AKIWA AMEVIKUNJA
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,722
Likes
5,051
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,722 5,051 280
Kusini hakuna wapinzani. Huyo Cecil alikuwa CCM hadi hatua ya mwisho ambapo jina lake lilikatwa kwa kumlinda mtu fulani. Ndio maana huwezi kumsikia Cecil akifanya siasa za maji taka na kuna taarifa kuwa 2020 anarudi CCM
Stupid. Wewe siku ukiwa na akili ukachangia cha maana dunia itakuwa giza tororo.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,230
Likes
30,489
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,230 30,489 280
Kusini hakuna wapinzani. Huyo Cecil alikuwa CCM hadi hatua ya mwisho ambapo jina lake lilikatwa kwa kumlinda mtu fulani. Ndio maana huwezi kumsikia Cecil akifanya siasa za maji taka na kuna taarifa kuwa 2020 anarudi CCM
Eliza bonny una ngozi ngumu kama ya kenge! Hukosi neno la kuchomekea hata pale pasipo stahili.
 
prince4real

prince4real

Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
81
Likes
40
Points
25
Age
32
prince4real

prince4real

Member
Joined Jun 21, 2016
81 40 25
Kusini hakuna wapinzani. Huyo Cecil alikuwa CCM hadi hatua ya mwisho ambapo jina lake lilikatwa kwa kumlinda mtu fulani. Ndio maana huwezi kumsikia Cecil akifanya siasa za maji taka na kuna taarifa kuwa 2020 anarudi CCM
Atakae rudi ccm sio mzima deep down he is weak na anaeota ndoto ya 2020 ccm itakuwa madarakaani deep down yupo stage ya kwanza inaitwa denials.
 

Forum statistics

Threads 1,235,270
Members 474,471
Posts 29,216,344