Hii ndiyo Ripoti iliyowang'oa mawaziri (Ripoti ya Lembeli)

Hii ndiyo Ripoti iliyowang'oa mawaziri (Ripoti ya Lembeli)

Kuwajibika kwa manufaa ya Umma ni jambo jema. Hongereni Mawaziri wahusika kwa hatua mlizochukua na muwe mfano wa kuigwa katika dhana nzima ya uwajibikaji. Hongera mh. Rais kwa kukubali hatua hizo kuchukuliwa. poleni wote mliokumbwa na kadhia ya operation tokomeza majangili
 
Hi nchi imechafuka kiasi hiki yaani kero tupu tunahitaji mabadiliko makubwa sio kila siku baraza jipya CCm imechoka waondoke wote

ili waingie mafuska? bora hata hawa CCM, magazeti ya jana na juzi yamenichefua sana roho.
 
ukiacha malengo walipangiwa wao walifuta na kuweka yafuatayo;
1. mauaji ya raia wasio na hatia -mama yetu wa Galapo
2. ubakaji
3.uporaji
4.unyang'anyi wa silaha za hali
5. kuwalinda na kutowapughudhi well placed individuals
6. kuonea wanyonge wasio na kinga
Kweli baadhi humu JF tuna upeo mdogo sana. hakuna Waziri hata mmoja aliyejiuzulu ambaye katika operation hiyo alibaka, kupora, kunyang'anya wala kuua. wamejiuzu kwa sababu hawakusimia kama viongozi zoezi zima. Tuwe makini tunachangia mada na kama unaona viatu vya JF na hasa jukwaa la siasa vinakupwaya bora usivivae unaweza kingia majukwaa mengine kama ya mapenzi.
 
Kwa ripoti hii,

Sio mawaziri tu7, wengi wanatakiwa wajiuzuru na wengine wafikishwe mbele ya sheria

Hii ndio tabu ya kukabidhi wanajeshi operesheni, hii kazi ilitakiwa ifanywe na polisi wanaojua sheria sio vita.

Ushabiki wa kisiasa pembeni, sheria na haki za binadamu zilikiukwa kwa kiasi kikubwa sana.

Naiomba serikali iwafikishe mbele ya sheria wale wote waliokiuuka haki za binadamu na kuvunja sheria za nchi
Kumbe wakati mwingine unaweza kuwa na mawazo mazuri?
 
Haya huwa nayasikia Jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo. Kumbe hata Tanzania tumefikia hapo!

Naipogeza kama kwa utendaji wao mzuri. Mzee wang Lambeli nakushukuru kwa kulitumikia taifa ktk viwango vya juu sana.

Najua ktk utendaji huu unakutana na vipangamizi vingi ila kumbuka mwenye haki ulindwa na Mungu si wanadamu.
 
Kumbe wakati mwingine unaweza kuwa na mawazo mazuri?
Siku zote Chris Lukosi ni mtu wa kusimama katika ukweli, na ndiyo maana mashabiki wengi wa CDM wanamchukia humu JF kwa sababu anawapiga za ukweli
 
Bila mtandao wa ujangili kuvunjwa na Kinana kuwajibika yote haya yatakuwa ni porojo tu mazingaombwe ya mchana kweupe!
 
Haya huwa nayasikia Jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo. Kumbe hata Tanzania tumefikia hapo!

Naipogeza kama kwa utendaji wao mzuri. Mzee wang Lambeli nakushukuru kwa kulitumikia taifa ktk viwango vya juu sana.

Najua ktk utendaji huu unakutana na vipangamizi vingi ila kumbuka mwenye haki ulindwa na Mungu si wanadamu.

Hiyo ndiyo CCM bwana, siyo Majungu ya CDM, hongera sana LEMBELI.
 
Utafikiria ni kama hii haikufanyika tz. Ni mbaya sana. Machozi.
 
Kuwajibika kwa manufaa ya Umma ni jambo jema. Hongereni Mawaziri wahusika kwa hatua mlizochukua na muwe mfano wa kuigwa katika dhana nzima ya uwajibikaji. Hongera mh. Rais kwa kukubali hatua hizo kuchukuliwa. poleni wote mliokumbwa na kadhia ya operation tokomeza majangili
Sasa we kauzu ni lazima ukopi habari yote?
 
Bila mtandao wa ujangili kuvunjwa na Kinana kuwajibika yote haya yatakuwa ni porojo tu mazingaombwe ya mchana kweupe!

Kinana siyo wa viwango vyako wewe , utakufa na kutoa mapovu mdomoni bure. Ujangili wa Kinana uko api? au bado uko kwenye sile swaga za meli ambazo akina Msigwa walikuwa wanajiafutia umaarufu?
 
anahusika vipi kwenye operation hii inayowaondoa mawaziri wadogo au ni haujui kinachoendelea?

We ndio mkosoaji humu ndani, jadili hoja sio kujibu hoja, unakuwa kama Matayo, nyie ndio mnaoliwa 0713 na akina kinana.
 
Masikini inatisha yaani tumefikia hapa . Hao askari wachukuliwe hatua jamani. Inaonyesha vita ya kuzuia ujangili bado haijafaulu na sidhani kama itawezekana.........

Tanzania imefikia hatua hii. Napata mashaka hata wahamiaji waliyotendewa huenda yanafanana na haya au zaidi ya haya. Imekuwaje watanzania, ule moyo wetu wa utu umekwenda wapi , je ni kwa sababu ya maisha kuwa magumu au nini???????????????????
 
Kuwajibika kwa manufaa ya Umma ni jambo jema. Hongereni Mawaziri wahusika kwa hatua mlizochukua na muwe mfano wa kuigwa katika dhana nzima ya uwajibikaji. Hongera mh. Rais kwa kukubali hatua hizo kuchukuliwa. poleni wote mliokumbwa na kadhia ya operation tokomeza majangili

Uwe unaacha kucopy mada nzima kwani huwezi changia bila kunukuu topic, unajaza sever bure
 
Back
Top Bottom