budget
Member
- Feb 23, 2015
- 42
- 27
"HII NDIO SAFARI YA MATUMAINI"
Tarehe 30/5/2015 Mh Edward Ngoyai Lowassa alizindua rasmi safari Ya Matumaini kwenye Uwanja wa Shekhe Amri Abeid uliojaa maelfu ya Watanzania waliokuwa na Shauku ya kuona Safari hii ikiianza rasmi baada ya kuwekewa vikwazo mbalimbali.
Safari iliyoanza miaka saba nyuma,nakumbuka Mwanzo Wa Safari hii tarehe 7/2/2008 Jioni ya siku ambayo Mh Edward Lowassa alipojiuzulu kwa kutimiza Dhana ya Kuwajibika kwa Serikali yake,Chama chake na Watanzania aliokuwa anawaongoza kutokana na Makosa YA Watendaji waliokuwa chini yake.
"Wana Monduli tunashukuru kwa Heshima ya kumchagua na kuendelea kuwa na Imani nA Mh Edward Lowassa,sasa tunaomba tuwape kazi ya Kumtunza na Kumuombea kwa Mungu awe na afya njema,jukumu la kumuingiza Edward Ikulu mwaka 2015 tutalifanya sisi Marafiki zake tukishirikiana na Watanzania nchi nzima,tutawaeleza ukweli kuhusu Sakata la Richmond,Edward Lowassa hausiki kwa namna yeyote,lazima tuhakikishe Watanzania wanaujuwa ukweli"
Moja ya kauli za kishujaa zilizotolewa usiku wa safari ya Matumaimi 1/1/2014.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Tukio la kujaa kwa Uwanja wa Shekhe Amri Abeid na wengine kukosa nafasi na kulazimika kubaki nje,Mamia ya Watanzania kufuatilia kwenye Vyombo vya Habari imedhihirisha Imani na mapenzi ya Watanzania kwa Mh Edward Lowassa.
"Hii ndio safari ya Matumaini"
Licha ya Propaganda,kashfa za Uongo na uzushi wa aina Mbalimbali ulionezwa na unaonezwa na maadui na wapinzani wenye chuki wa Mh Lowassa kwa Watanzania lakini bado Watanzania hawa hawa waliendelea kuwa nA Imani,Matumaini na Upendo kwa kiongozi wao Mh Edward Lowassa.
Watanzania hawa hawa Maelfu kwa Maelfu wanaujuwa ukweli, wanajuwa wapo wasiolitakia mema Taifa hili,Wanajuwa udhaifu wa Viongozi wa Taifa hili Kiuongozi,Wanajuwa Uwezo Edward Lowassa Kiuongozi, Wanajuwa Maono ya Edward Lowassa kwa Taifa lake,Wanaijuwa Dhamira ya Edward ni Kuwakomboa Watanzania kuondokana na Umaskini nA Wanafahamu Kiu na Ndoto ya Edward katika kuwaletea Wananchi wa Tanzania Maendeleo.
"Hii ndio Safari ya Matumaimi"
Wingi ule wa Watu ndani ya Uwanja wa Shekhe Amri Abeid Umetoa Majawabu ya Watanzania Kwa Maadui wa Edward Lowassa,Umejibu na Kuonesha Upendo Wa dhati na wa Kweli wa Watanzania kwa Kiongozi wanayemtaka na waliyemsubiri kwa Muda Mrefu.
Wingi Ule Uliwadhihirishia na kutoa majawabu ya dhana zao wanazojaribu kuzijenga Nappe Nwuye,January Makamba,Mangula,Prof Mwandosya,Bernard Membe na wale wote wanodhani Lowassa hununua watu,Umati ule haukuvutwa na pesa bali ni Mapenzi yao wenyewe Watanzania kwa Edward Lowassa wakiamini ndio Kiongozi anayefaa kuliongoza taifa hili kwa miaka mitano ijayo,Watanzania wa sasa hawaitaji pesa kumjuwa kiongozi bora,Watanzania wa sasa wanamjuwa Kiongozi bora wanayemtaka.
Watanzania wanajuwa Edward Lowassa hana pesa ya kuwanunua Watanzania wote.
Watanzania wa sasa Wanajuwa Umati ule ni Wa Watanzania wenye Mapenzi,Upendo na Imani na Edward Lowassa naye.
Edward Ngoyai Lowassa ana Marafiki wengi kila Mkoa,Wilaya,Kata,Vijiji,Mtaa na Shina ndani ya Nchi hii.
Turejee hii kauli"Umati huu unanikbusha enzi za Tanu,Enzi za Baba wa Taifa alipokuwa anaenda au kurudi kutoka Marekani kudai uhuru"
"Hii ndio safari ya Matumaini"
Mimia ya Watanzania walikubali kuachana na shughuli zao,kutembea umbali mrefu na kulala njiani kwenye magari ili kuungana na Mh Edward Lowassa katika uzinduzi wa Safari ya Matumaini.
Nilishangazwa na Uwepo wa Bibi Mzee wa Miaka 92 Kutoka Mkoani Tabora ambaye naye hakutaka kukosa Safari Hii YA Matumaini.
Bibi huyu alinielezea kuja kwake ni kutokana na Kuoteshwa kuwa Rais wa awamu ya 5 wa Taifa hili atakuwa ni Mh Edward Lowassa.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Wapo waliolala njiani,wapo waliolala ndani ya Uwanja baada ya kukosa sehemu za kulala kutokana na kujaa kwa nyumba za Wageni licha kuwa nA baridi na Manyunyu ya Mvua na wapo waliolala nje ya Mji wa Arusha, Kilimanjaro, Babati na Manyara; hii yote ni kuhakikisha wanamuunga Mkono Edward Lowassa katika safari ya Matumaini.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Njiani Askari wa barabarani waliungana na Umati wa Watanzania waliokuwa njiani kuelekea Arusha kutoka Mikoani kwa kuwatakia Safari njema na wengine kutoa salamu zao za Safari ya Matumaini kwa Mh Edward Lowassa.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Wingi wa Viongozi wa Dini, Vyombo vya Habari,Wingi wa WaNec,Wajumbe wa Halmashauri kuu,Wenyeviti wa chama wa Mkao,Wilaya,Viongozi Wastaafu,Wabunge,Wajumbe wa Kamati kuu nA Viongozi wa Wengi wa Jumuia ya Vijana wa chama,Wazee maarufu na Wasanii Mbalimbali,hii inaonyesha nguvu ya Upendo na Ushawishi aliyonayo Mh Edward Lowassa kwa Watanzania.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Naikumbuka hii kauli ya Mzee Mmoja ndani YA Uwanja "Siamini kama pesa yake ndio imeujaza huu uwanja, Lowassa hana pesa za kuupa umati wote huu, kuna namna nyingine lakini sio pesa kama wanavyodai na hii ni Arusha tu, hapa si pana watu wa CAHDEMA hapa leo, imekuaje? Kwa umati huu, huyu ndiye rais wa tano wa Tanzania hamna kipingamizi wamuache tu"
Mwingine"Huyu Jamaa anasubiri kuapishwa tu"
"Hii ndio safari ya Matumaini"
Hotuba ya Safari ya Matumaini,Moja hotuba nzuri iliyoandaliwa kitalaamu na iliyofanyiwa utafiti wa kutosha Inchi nzima,Hotuba iliyotoa majawabu ya Changamoto nyingi zinazowakabili Watanzania kwa miaka Mitano Ijayo,Hotuba iliyotoa dira ya Mtanzania,hotuba iliyokidhi matakwa ya Mtanzania, hotuba inayoonyesha Matumaini kwa Mtanzania aliyekatika lindo la Ufukara na umaskini kwa Muda Mrefu.
Hotuba iliyozingatia Makundi ya Watanzania wa aina zote,Hotuba iliyotoa Matumaini kwa Vijana,Wakulima,Walimu,Mama lishe,Bodaboda,Wahudumu wa afya,wachimbaji wadogowadogo Wa madini n.k
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Vijana maarufu na wenye ushawishi wa kundi kubwa la Marafiki Wa Lowassa wanajulikana kama 4UMOVEMENT FRIENDS OF LOWASSA,walitokwa na machozi ya furaha kuona Mwitikio mkubwa wa Watanzania walioungana nao kwa Kiongozi wanayempigania Kiongozi wanAyeamini ndiye aliyebeba Matumaini yao.
Vijana hawa waliifanya kazi kubwa ya kuelelezea ni kwanini Vijana na Wazee wana Imani na Edward Lowassa,ni Kwa nini Edward Lowassa ndio jawabu na suluhisho la matatizo ya Watanzania,hakika wana haki ya kutokwa na Machozi ya Furaha kwa Matokeo mazuri YA Kazi yao waliyoifanya kwa shida na dhiki,milima kwa mabonde lakini yote ni Katika kumkomboa Mtanzania kuondokana na Umaskini kupitia Edward Ngoyai Lowassa.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Katika Safari hii ya Matumaini Edward amepitia Vikwazo vingi,wapo waliojaribu kupanga njama za kumuua,wapo waliotaka kuona akikatwa jina na Vikao vya Chama,wapo wanaotamani ardhi immeze Edward Lowassa,wapo Wanaotamani Chama kifute uanachama wa Edward,wapo wanaotamani Watanzania wamgeuke Edward Lowassa.
Lakini naomba kuwaambia Edward Lowassa ni chaguo la Mungu kwa Watanzania,Edward Lowassa ni Dhahabu lazima ipite kwenye Moto.
"Hata Yesu wa Nazareti alisulubiwa kabla ya kuja kuwakomboa wana wa Israel"
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Safari yeyote haikosi Vikwazo na Safari yeyote haikosi Wasindikizaji, tusitishwe na utitiri wa Watangaza Nia na Tusijawe na Chuki Tuwafurahie kwa maana ndio wanaomsindikiza Edward Lowassa katika safari yake ya Matumaini kuelekea Ikulu tarehe 25 Mwezi wa 10 mwaka huu 2015.
"Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu, sauti ya umma ni sauti ya Mungu"
"Edward Ngoyai Lowassa ni wengi , ni sauti ya umma, ni sauti ya Mungu"
"Lowassa ni chaguo la Mungu kwa Watanzania"
"Hamna anayeweza kuzuia Mafuriko kwa Mikono"
Mti wenye Matunda siku zote hupigwa Mawe,hivyo katika Safari hii ya Matumaini tutakutana na Vikwazo vingi, tusirudi nyuma na tusikate tamaa, mapambano yaendelee mbele kwa mbele.
"Edward Ngoyai Lowassa atakuwa Rais wa 5 WA Tanzania kupitia Chama cha MapinduzI ( CCM)"
"Edward Lowassa atakuwa wa Mwisho kuhama ndani ya CCM"
"Kama humtaki Edward Lowassa ndani ya CCM basi hama wewe".
Na Askofu Gwajima anasema hivi"Kama humpendi Edward Lowassa uende ukalambe Ndimu"
"Uende ukalambe.nini........?"
HII NDIO SAFARI YA MATUMAINI
Kaa tayari kungojea Sehemu ya Pili ya Safari ya Matumaini!!!
Salaaaaaam!
Kachero Mbobezi
4umovement
Tarehe 30/5/2015 Mh Edward Ngoyai Lowassa alizindua rasmi safari Ya Matumaini kwenye Uwanja wa Shekhe Amri Abeid uliojaa maelfu ya Watanzania waliokuwa na Shauku ya kuona Safari hii ikiianza rasmi baada ya kuwekewa vikwazo mbalimbali.
Safari iliyoanza miaka saba nyuma,nakumbuka Mwanzo Wa Safari hii tarehe 7/2/2008 Jioni ya siku ambayo Mh Edward Lowassa alipojiuzulu kwa kutimiza Dhana ya Kuwajibika kwa Serikali yake,Chama chake na Watanzania aliokuwa anawaongoza kutokana na Makosa YA Watendaji waliokuwa chini yake.
"Wana Monduli tunashukuru kwa Heshima ya kumchagua na kuendelea kuwa na Imani nA Mh Edward Lowassa,sasa tunaomba tuwape kazi ya Kumtunza na Kumuombea kwa Mungu awe na afya njema,jukumu la kumuingiza Edward Ikulu mwaka 2015 tutalifanya sisi Marafiki zake tukishirikiana na Watanzania nchi nzima,tutawaeleza ukweli kuhusu Sakata la Richmond,Edward Lowassa hausiki kwa namna yeyote,lazima tuhakikishe Watanzania wanaujuwa ukweli"
Moja ya kauli za kishujaa zilizotolewa usiku wa safari ya Matumaimi 1/1/2014.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Tukio la kujaa kwa Uwanja wa Shekhe Amri Abeid na wengine kukosa nafasi na kulazimika kubaki nje,Mamia ya Watanzania kufuatilia kwenye Vyombo vya Habari imedhihirisha Imani na mapenzi ya Watanzania kwa Mh Edward Lowassa.
"Hii ndio safari ya Matumaini"
Licha ya Propaganda,kashfa za Uongo na uzushi wa aina Mbalimbali ulionezwa na unaonezwa na maadui na wapinzani wenye chuki wa Mh Lowassa kwa Watanzania lakini bado Watanzania hawa hawa waliendelea kuwa nA Imani,Matumaini na Upendo kwa kiongozi wao Mh Edward Lowassa.
Watanzania hawa hawa Maelfu kwa Maelfu wanaujuwa ukweli, wanajuwa wapo wasiolitakia mema Taifa hili,Wanajuwa udhaifu wa Viongozi wa Taifa hili Kiuongozi,Wanajuwa Uwezo Edward Lowassa Kiuongozi, Wanajuwa Maono ya Edward Lowassa kwa Taifa lake,Wanaijuwa Dhamira ya Edward ni Kuwakomboa Watanzania kuondokana na Umaskini nA Wanafahamu Kiu na Ndoto ya Edward katika kuwaletea Wananchi wa Tanzania Maendeleo.
"Hii ndio Safari ya Matumaimi"
Wingi ule wa Watu ndani ya Uwanja wa Shekhe Amri Abeid Umetoa Majawabu ya Watanzania Kwa Maadui wa Edward Lowassa,Umejibu na Kuonesha Upendo Wa dhati na wa Kweli wa Watanzania kwa Kiongozi wanayemtaka na waliyemsubiri kwa Muda Mrefu.
Wingi Ule Uliwadhihirishia na kutoa majawabu ya dhana zao wanazojaribu kuzijenga Nappe Nwuye,January Makamba,Mangula,Prof Mwandosya,Bernard Membe na wale wote wanodhani Lowassa hununua watu,Umati ule haukuvutwa na pesa bali ni Mapenzi yao wenyewe Watanzania kwa Edward Lowassa wakiamini ndio Kiongozi anayefaa kuliongoza taifa hili kwa miaka mitano ijayo,Watanzania wa sasa hawaitaji pesa kumjuwa kiongozi bora,Watanzania wa sasa wanamjuwa Kiongozi bora wanayemtaka.
Watanzania wanajuwa Edward Lowassa hana pesa ya kuwanunua Watanzania wote.
Watanzania wa sasa Wanajuwa Umati ule ni Wa Watanzania wenye Mapenzi,Upendo na Imani na Edward Lowassa naye.
Edward Ngoyai Lowassa ana Marafiki wengi kila Mkoa,Wilaya,Kata,Vijiji,Mtaa na Shina ndani ya Nchi hii.
Turejee hii kauli"Umati huu unanikbusha enzi za Tanu,Enzi za Baba wa Taifa alipokuwa anaenda au kurudi kutoka Marekani kudai uhuru"
"Hii ndio safari ya Matumaini"
Mimia ya Watanzania walikubali kuachana na shughuli zao,kutembea umbali mrefu na kulala njiani kwenye magari ili kuungana na Mh Edward Lowassa katika uzinduzi wa Safari ya Matumaini.
Nilishangazwa na Uwepo wa Bibi Mzee wa Miaka 92 Kutoka Mkoani Tabora ambaye naye hakutaka kukosa Safari Hii YA Matumaini.
Bibi huyu alinielezea kuja kwake ni kutokana na Kuoteshwa kuwa Rais wa awamu ya 5 wa Taifa hili atakuwa ni Mh Edward Lowassa.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Wapo waliolala njiani,wapo waliolala ndani ya Uwanja baada ya kukosa sehemu za kulala kutokana na kujaa kwa nyumba za Wageni licha kuwa nA baridi na Manyunyu ya Mvua na wapo waliolala nje ya Mji wa Arusha, Kilimanjaro, Babati na Manyara; hii yote ni kuhakikisha wanamuunga Mkono Edward Lowassa katika safari ya Matumaini.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Njiani Askari wa barabarani waliungana na Umati wa Watanzania waliokuwa njiani kuelekea Arusha kutoka Mikoani kwa kuwatakia Safari njema na wengine kutoa salamu zao za Safari ya Matumaini kwa Mh Edward Lowassa.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Wingi wa Viongozi wa Dini, Vyombo vya Habari,Wingi wa WaNec,Wajumbe wa Halmashauri kuu,Wenyeviti wa chama wa Mkao,Wilaya,Viongozi Wastaafu,Wabunge,Wajumbe wa Kamati kuu nA Viongozi wa Wengi wa Jumuia ya Vijana wa chama,Wazee maarufu na Wasanii Mbalimbali,hii inaonyesha nguvu ya Upendo na Ushawishi aliyonayo Mh Edward Lowassa kwa Watanzania.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Naikumbuka hii kauli ya Mzee Mmoja ndani YA Uwanja "Siamini kama pesa yake ndio imeujaza huu uwanja, Lowassa hana pesa za kuupa umati wote huu, kuna namna nyingine lakini sio pesa kama wanavyodai na hii ni Arusha tu, hapa si pana watu wa CAHDEMA hapa leo, imekuaje? Kwa umati huu, huyu ndiye rais wa tano wa Tanzania hamna kipingamizi wamuache tu"
Mwingine"Huyu Jamaa anasubiri kuapishwa tu"
"Hii ndio safari ya Matumaini"
Hotuba ya Safari ya Matumaini,Moja hotuba nzuri iliyoandaliwa kitalaamu na iliyofanyiwa utafiti wa kutosha Inchi nzima,Hotuba iliyotoa majawabu ya Changamoto nyingi zinazowakabili Watanzania kwa miaka Mitano Ijayo,Hotuba iliyotoa dira ya Mtanzania,hotuba iliyokidhi matakwa ya Mtanzania, hotuba inayoonyesha Matumaini kwa Mtanzania aliyekatika lindo la Ufukara na umaskini kwa Muda Mrefu.
Hotuba iliyozingatia Makundi ya Watanzania wa aina zote,Hotuba iliyotoa Matumaini kwa Vijana,Wakulima,Walimu,Mama lishe,Bodaboda,Wahudumu wa afya,wachimbaji wadogowadogo Wa madini n.k
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Vijana maarufu na wenye ushawishi wa kundi kubwa la Marafiki Wa Lowassa wanajulikana kama 4UMOVEMENT FRIENDS OF LOWASSA,walitokwa na machozi ya furaha kuona Mwitikio mkubwa wa Watanzania walioungana nao kwa Kiongozi wanayempigania Kiongozi wanAyeamini ndiye aliyebeba Matumaini yao.
Vijana hawa waliifanya kazi kubwa ya kuelelezea ni kwanini Vijana na Wazee wana Imani na Edward Lowassa,ni Kwa nini Edward Lowassa ndio jawabu na suluhisho la matatizo ya Watanzania,hakika wana haki ya kutokwa na Machozi ya Furaha kwa Matokeo mazuri YA Kazi yao waliyoifanya kwa shida na dhiki,milima kwa mabonde lakini yote ni Katika kumkomboa Mtanzania kuondokana na Umaskini kupitia Edward Ngoyai Lowassa.
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Katika Safari hii ya Matumaini Edward amepitia Vikwazo vingi,wapo waliojaribu kupanga njama za kumuua,wapo waliotaka kuona akikatwa jina na Vikao vya Chama,wapo wanaotamani ardhi immeze Edward Lowassa,wapo Wanaotamani Chama kifute uanachama wa Edward,wapo wanaotamani Watanzania wamgeuke Edward Lowassa.
Lakini naomba kuwaambia Edward Lowassa ni chaguo la Mungu kwa Watanzania,Edward Lowassa ni Dhahabu lazima ipite kwenye Moto.
"Hata Yesu wa Nazareti alisulubiwa kabla ya kuja kuwakomboa wana wa Israel"
"Hii ndio Safari ya Matumaini"
Safari yeyote haikosi Vikwazo na Safari yeyote haikosi Wasindikizaji, tusitishwe na utitiri wa Watangaza Nia na Tusijawe na Chuki Tuwafurahie kwa maana ndio wanaomsindikiza Edward Lowassa katika safari yake ya Matumaini kuelekea Ikulu tarehe 25 Mwezi wa 10 mwaka huu 2015.
"Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu, sauti ya umma ni sauti ya Mungu"
"Edward Ngoyai Lowassa ni wengi , ni sauti ya umma, ni sauti ya Mungu"
"Lowassa ni chaguo la Mungu kwa Watanzania"
"Hamna anayeweza kuzuia Mafuriko kwa Mikono"
Mti wenye Matunda siku zote hupigwa Mawe,hivyo katika Safari hii ya Matumaini tutakutana na Vikwazo vingi, tusirudi nyuma na tusikate tamaa, mapambano yaendelee mbele kwa mbele.
"Edward Ngoyai Lowassa atakuwa Rais wa 5 WA Tanzania kupitia Chama cha MapinduzI ( CCM)"
"Edward Lowassa atakuwa wa Mwisho kuhama ndani ya CCM"
"Kama humtaki Edward Lowassa ndani ya CCM basi hama wewe".
Na Askofu Gwajima anasema hivi"Kama humpendi Edward Lowassa uende ukalambe Ndimu"
"Uende ukalambe.nini........?"
HII NDIO SAFARI YA MATUMAINI
Kaa tayari kungojea Sehemu ya Pili ya Safari ya Matumaini!!!
Salaaaaaam!
Kachero Mbobezi
4umovement
