Hii ndio Passport ya Afrika iliyozinduliwa Rwanda


Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
160717145245_au_passport_cu_549x549_bbc.jpg

Image captionBara la Afrika limezindua rasmi cheti chake cha kusafiria!

Je unamiliki cheti cha kusafiria cha taifa lako?

Hivi Karibuni, itakuwa hauhitaji cheti hicho madamu wewe ni mwafrika !

Kisa na maana ,,,, Bara la Afrika limezindua rasmi cheti chake cha kusafiria!

Madhumuni ya AU umoja wa Afrika kuzindua cheti hicho ni kuvunja mipaka iliyowekwa na mkoloni alipoigawanya Afrika ilikuitawala katika karne iliyopita.

160717143700_au_passport_512x288_bbc_nocredit.jpg

Image captionViongozi wa kwanza kupewa cheti hicho ni rais mwenyeji wa kongamano hilo Paul Kagame wa Rwanda na mwenzake wa Chad rais Idris Deby.
Viongozi wa kiafrika wamezindua cheti hicho maalum mjini Kigali Rwanda katika kongamano la viongozi wa Afrika.

Wakwanza kupewa cheti hicho watakuwa ni viongozi wenye hadhi ya kupewa vyeti vya kidiplomasia.

Viongozi wa kwanza kupewa cheti hicho ni rais mwenyeji wa kongamano hilo Paul Kagame wa Rwanda na mwenzake wa Chad rais Idris Deby.

160717145512_au_passport_cu_624x415_bbc.jpg

Image captionMadhumuni ya AU umoja wa Afrika kuzindua cheti hicho ni kuvunja mipaka iliyowekwa na mkoloni alipoigawanya Afrika ilikuitawala katika karne iliyopita.
Marais wote waliohudhuria kongamano hilo watapewa cheti hicho cha AU kabla ya kukamilika kwa mkutano huo.

Mawaziri wa maswala ya kigeni na viongozi wakuu katika umoja wa Afrika pia wanatarajiwa kufaidi cheti hicho cha kusafiria.

Umoja wa Afrika unatarajia kuwa mataifa ya kiafrika yataanza kutoa vyeti hivyo vipya vya usafiri kufikia mwaka wa 2018.
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Mimi sihitaji hiyo ya afrika nitaendelea kutumia passport yangu ya kimataifa, wao wangeondoa mambo ya passport na visa ingependeza sana
Kuna nchi zitafaidika sana na hii passport na kuna nchi zitaumia sana pia ,maana kuna nchi hazina fursa na watu wake wameshakata tamaa sasa kwa nchi nyingine kama zetu zitaumia sana kwa wahamiaji,
hapa nayaona matatizo wanayoyakimbia Ulaya yanahamia kwetu
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,295
Likes
7,320
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,295 7,320 280
Kuna nchi zitafaidika sana na hii passport na kuna nchi zitaumia sana pia ,maana kuna nchi hazina fursa na watu wake wameshakata tamaa sasa kwa nchi nyingine kama zetu zitaumia sana kwa wahamiaji,
hapa nayaona matatizo wanayoyakimbia Ulaya yanahamia kwetu
Hee.., halafu wote hao wenye P/poti waje kuingia huku kwenye Shamba la bibi.......
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
160717145245_au_passport_cu_549x549_bbc.jpg

Image captionBara la Afrika limezindua rasmi cheti chake cha kusafiria!

Je unamiliki cheti cha kusafiria cha taifa lako?

Hivi Karibuni, itakuwa hauhitaji cheti hicho madamu wewe ni mwafrika !

Kisa na maana ,,,, Bara la Afrika limezindua rasmi cheti chake cha kusafiria!

Madhumuni ya AU umoja wa Afrika kuzindua cheti hicho ni kuvunja mipaka iliyowekwa na mkoloni alipoigawanya Afrika ilikuitawala katika karne iliyopita.

160717143700_au_passport_512x288_bbc_nocredit.jpg

Image captionViongozi wa kwanza kupewa cheti hicho ni rais mwenyeji wa kongamano hilo Paul Kagame wa Rwanda na mwenzake wa Chad rais Idris Deby.
Viongozi wa kiafrika wamezindua cheti hicho maalum mjini Kigali Rwanda katika kongamano la viongozi wa Afrika.

Wakwanza kupewa cheti hicho watakuwa ni viongozi wenye hadhi ya kupewa vyeti vya kidiplomasia.

Viongozi wa kwanza kupewa cheti hicho ni rais mwenyeji wa kongamano hilo Paul Kagame wa Rwanda na mwenzake wa Chad rais Idris Deby.

160717145512_au_passport_cu_624x415_bbc.jpg

Image captionMadhumuni ya AU umoja wa Afrika kuzindua cheti hicho ni kuvunja mipaka iliyowekwa na mkoloni alipoigawanya Afrika ilikuitawala katika karne iliyopita.
Marais wote waliohudhuria kongamano hilo watapewa cheti hicho cha AU kabla ya kukamilika kwa mkutano huo.

Mawaziri wa maswala ya kigeni na viongozi wakuu katika umoja wa Afrika pia wanatarajiwa kufaidi cheti hicho cha kusafiria.

Umoja wa Afrika unatarajia kuwa mataifa ya kiafrika yataanza kutoa vyeti hivyo vipya vya usafiri kufikia mwaka wa 2018.
Nmefurahi kuona maneno ya Kiswahili kwenye Passport
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,146
Likes
9,204
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,146 9,204 280
one step towards USA ( united states of Africa) God bless
 
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
760
Likes
444
Points
80
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
760 444 80
Tamu sasa kule Lampedusa ni wakati musfaka
 
As Salafiyyu91

As Salafiyyu91

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
1,350
Likes
1,039
Points
280
As Salafiyyu91

As Salafiyyu91

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2014
1,350 1,039 280
Kiswahili hicho!!!
 
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
2,507
Likes
2,283
Points
280
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
2,507 2,283 280
Inamaana walibya, wamisri,wasomali,wasudan kusini, wote waingie Tz? Mmh! Tutaumia
Na wewe pia unaruhusiwa kwenda kwao shida iko wapi?
Lakini seriously passport moja haimaanishi uhuru wa kuvuka mipaka.....mbona kuna passport ya EAC lakini jaribu kuvuka Namanga kiholela uone cha moto!
 
leiya

leiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
577
Likes
1,234
Points
180
leiya

leiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
577 1,234 180
Afadhali wale wataalamu wa IT kutoka Rwanda nao wapewe mapema.
 

Forum statistics

Threads 1,237,549
Members 475,552
Posts 29,292,880