hii ndio jamii yetu!


M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
hahaha nimeikubali hii
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Hii story niliipata nikiwa darasa la saba 1994!Umenikumbusha mbali!
 
Chris_Mambo

Chris_Mambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
597
Points
195
Chris_Mambo

Chris_Mambo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
597 195
Veery funny, lakini ni kweli!
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Points
1,195
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 1,195
Kumridhisha mtu ni jambo gumu sana.
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 0
Ukiamua kitu USIWASIKILIZE WATU.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Mi ndio maana sina muda wa kuwasikiliza wapambe nuksi
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Kumridhisha mtu ni jambo gumu sana.
Ntakuridhisha mama Lily Flower my dear, we nipe nafasi. Niingize hata kichwa tu ndani ya moyo wako
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,015
Top