Hii ndio hali halisi Syria, inasikitisha sana

Hii ndio hali halisi Syria, inasikitisha sana

Pia kwanini inch kama Turkey, Jodarn, Iran, Saudi arabia, Pakistan na Egypt zote hazitoe msaada kwa wakimbilizi hata kuwapokea. Naona inch kama Germany ndio inajitaidi kutoa msaada
Hawaaminiani hata siku moja mkuu,hasa ukiwa denomination/dhehebu tofauti na nchi yao ndo usahau kabisa kusaidiwa...Wanakimbilia ulaya kwa sababu wanajua huko ndio sehemu salama zaidi kwa wao kuishi kuliko middle east,any time kinawaka.
 
Utani kidogo(kuna ukweli ndani yake)
Nilishangaa kuona jinsi hiki kitoto kikivyokuwa kimetulia bila hofu huku akijipangusa vumbi usoni, niambiae ukubwani utamtishia na virungu vya polisi?
Huku kwetu jitu zima ila lioga kweli maana wengine hata mlio wa bunduki htujawahi kuusikia, eti tarehe 1/9/ tuandamane! Thubutu !
 
Utani kidogo(kuna ukweli ndani yake)
Nilishangaa kuona jinsi hiki kitoto kikivyokuwa kimetulia bila hofu huku akijipangusa vumbi usoni, niambiae ukubwani utamtishia na virungu vya polisi?
Huku kwetu jitu zima ila lioga kweli maana wengine hata mlio wa bunduki htujawahi kuusikia, eti tarehe 1/9/ tuandamane! Thubutu !


Ha ha ha ha ha mkuu umenivunja mbavu
 
Yani ajabu ni kuwa vita hiyo inapiganwa na urusi na marekani ndani ya nchi ya watu,inawezekana assad na kabila lake la washia wa madhehebu ya alawi wanakosea lakini binafsi nawaunga mkono kwa sababu kwa nini islamic state wako mstari wa mbele kumpinga assad wakati marekani anawatetea kiaina.
 
Sorry! Ukitaka uone hawa jamaa ni noma ngoja kakue hako uko moto wake wa revenge!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom