Hii Ndio Bolfo Original

Hii Ndio Bolfo Original

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
21213.gif
 
Hahaha Ndallo kwanza nilidhani magic, kumbe katuwa jua ya ice, hii ya mwaka mkuu
 
Last edited by a moderator:
daa, huo ni urembo au barafu? nahis ni urembo maana barafu tusingeona maji yanacheza
 
hahahahahaha
umenikumbusha kuna jamaa nilimuwekea pasi ya baridi mgongoni, japo basi ilikuwa ni ya baridi, jamaa aliruka sana na kujua nimemuunguza!!
 
Back
Top Bottom