Hii Nayo Vipi?

  • Thread starter Mkereketwa_Huyu
  • Start date

Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,520
Likes
2,214
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,520 2,214 280
Hii nimetumiwa na ndugu yangu aishie jimbo la Texas huko Marekani. Wadau, kwanini waislam wanaandamwa kihivi? Japo mimi ni mkristo lakini vitu vingine dhidi ya waislam kwa kweli vimekuwa too much, yaani mpaka Parking wanakatazwa?
 
O

oluku

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
342
Likes
42
Points
45
O

oluku

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
342 42 45
hawajawatendea haki
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,148
Likes
495
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,148 495 180
Sasa wanajuaje kama ni muislamu au sio?
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Wameweka detective machine kwa ajili ya waislam kuwatambua? hapa kaaazi kwelikweli.ya kaisari....
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
149
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 149 160
kwikwikwi kazi kwelikweli
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Lol hawa wamarekani zero brain haswa

Maana chuki zao juu ya Uislam zinapindukia mipaka sasa lolz!!!!!

Ama kuna magari maalumu kama hili la kiislamu na hili la mkristo

Chuki kitu kibaya sana
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
3
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 3 0
hawa watu sijui wana nn wanataka kufanya kama wanavyotaka utakiri hii dunia ni yao
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Hii nimetumiwa na ndugu yangu aishie jimbo la Texas huko Marekani. Wadau, kwanini waislam wanaandamwa kihivi? Japo mimi ni mkristo lakini vitu vingine dhidi ya waislam kwa kweli vimekuwa too much, yaani mpaka Parking wanakatazwa?
View attachment 124703
Bora umelitambua hilo mkuu

Wakristo wachache wenye ufahamu juu ya uonevu uliokithiri juu ya Waislam Ulimwenguni

Yaani chuki zisizo na msingi wala sababu yenye tija
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
hawa watu sijui wana nn wanataka kufanya kama wanavyotaka utakiri hii dunia ni yao
Hapo sasa lakini Qur an ilishasema chuki zao juu ya Uislam ni kubwa na nzito kuliko waliyoyaficha ndani ya nafsi zao!!

Lol
 
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,028
Likes
135
Points
160
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,028 135 160
Nafikiri swali la msingi ni kwann waislamu wachukiwe kiasi hicho? Chanzo chake ni nn? Na kitu gani kifanyike kurudisha kipindi ambacho tulikuwa tunapendana bila kutazama Imani zetu? Nakumbuka nilipokuwa mdogo miaka ya 80 tulikuwa tunaishi na jirani yetu mzee wa kipemba Sikuku ya eid akitukaribisha nyumbani kwake kwa maakuli na kwa vile tulikuwa watoto akitupatia pesa kwa ajili ya kufurahia Sikuku ya eid bila kujari kwamba sisi sio watoto wa kiislamu! Siku hizi ni full chuki.
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
photoshop.. hii haina uhalisia wowote.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,520
Likes
2,214
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,520 2,214 280
photoshop.. hii haina uhalisia wowote.

Utabaki kuwa victimized hivyo hivyo. Jamaa alikuwa anakwenda na wenzake kusali msikitini ndipo wakakuta hili bango limebandikwa karibu na msikiti wao. Kwa mshangao akapiga picha kwani hakuamini.
 
M

Mwanakwaya

Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
92
Likes
0
Points
0
M

Mwanakwaya

Member
Joined Dec 21, 2010
92 0 0
Mmmhhh! Kama ni kweli hao wamezidi sasa. Ubaguzi wa aina yoyote ni wa kulaaniwa. Nilishangaa sana nilipoenda Saudi Arabia sikuona kanisa hata moja. Niliambiwa Wakristo wanasali sehemu flani flani kwa siri. Sijui huko Iran, Kuwait, Qatar, Bahrain, Afghanistan, Iraq nk Wakristo wana uhuru kiasi gani wa kuabudu.
 
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,028
Likes
135
Points
160
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,028 135 160
Usishangae mkuu ubaguzi kwa ukristo hauna kificho tofauti ni kwamba labda hawaweki mabango Kama Hilo unaloliona kwenye picha.
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564