Hii nayo kiboko | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo kiboko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Oct 21, 2009.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,998
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huyu mama inaelekea hana utani mpaka akaweka tangazo kama hili kwenye gazeti!!

    [​IMG]
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,390
    Likes Received: 28,182
    Trophy Points: 280
    Shida yote ya nini hiyo....kama njemba sio mwaminifu huyo mama si asepe tu. Mademu wengine bana...ving'ang'anizi kaa ruba
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,471
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Jamaa inaelekea nanino yake anatembea ameishikilia mkononi, mpaka my wife wake anamtoa gazeti basi hapo si mchezo!.
     
  4. m

    mimi-soso Senior Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri nahisi inabidi wengine waige
     
  5. kui

    kui JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 6,482
    Likes Received: 5,140
    Trophy Points: 280
    LOL!, funny
     
  6. K

    Komavu Senior Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Si bure hii, inawezekana jamaa ni mtalaam sana.

    Hadi wife kutoa public notice isn't a joke.
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mfano wa kuigwa huo kila mtu afanye hivyo
     
  8. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Yaani nimecheka mpaka machozi yamenitoka, dah kazi kweli kweli
     
  9. J

    Jahom JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umri wake kwa kuonekana hauendani na umri wa ndoa yake. Hii ya kichina.
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Halafu hao nahisi watakua Wakenya hilo jina la Kikuyu wana vimbwanga ndugu zetu hawa.....no offense lakini.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    ha ha haaa! nice one..wakina Vera mnasemaje hapo kwa watu kama crispin? my wife wake afanye kama hivi? alafi abandike matangazo bar zote za Tegeta. hahahahaaa!!
     
  12. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haibiwi mtu hapa!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    labda anaona bila jamaa hakuna maisha jamani
    kama mapenzi yameisha hata ufanyeje hayarudi
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0

    watu wengine wana bidii na mapenzi kuliko kusaka pesa.
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mmh Makubwa haya! Jamaa inabidi avae miwani na kofia wakati wote...
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hahahahhaa uwiiiii ama kweli abiria chunga mzigo wako lol.
     
  17. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukute mama wa watu , ameachiwa familia analea peke yake halafu jamaa anatumbua pesa na watu wengine, hamana mapenzi tena hapo ndoa yao ina umri mrefu sana.
     
  18. nkawa

    nkawa Senior Member

    #18
    Oct 22, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii hamjambo, nimewamiss sana.......
    Lakini kitendo hichi ni kama revenge hivi!!!sidhani kama wanaendelea na mahusiano tena, umeshamdharirisha mwanaume kiasi hicho kamwe hatorudi.
     
Loading...