Hii michezo ya utotoni niliipenda sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii michezo ya utotoni niliipenda sana

Discussion in 'Entertainment' started by Ack, Oct 16, 2017.

  1. A

    Ack Member

    #1
    Oct 16, 2017
    Joined: Dec 21, 2016
    Messages: 72
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 25
    Kila mtu kuna mchezo ambao aliupenda enzi za utoto, na kama hakucheza michezo utotoni basi wewe atakua na kasoro.

    kiukweli mimi ukiacha mchezo wa kombolela mchecho mwingne nilioupenda ni huu:

     
  2. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #2
    Oct 16, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 38,708
    Likes Received: 45,295
    Trophy Points: 280
    Kombolela
     
  3. Vamp

    Vamp JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 401
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 180
    Baba na mama
     
  4. Complex

    Complex JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2017
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 3,963
    Likes Received: 3,678
    Trophy Points: 280
    Kidari poo
    Tobo bao
    Kivitavita
    Cha ndimu
    Kibaba baba
    Gololi
     
  5. SPYMATE

    SPYMATE JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2017
    Joined: Apr 17, 2013
    Messages: 470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Umenikumbusha mbali sana kijana.
    Mwisho ni mwa mpaka ya 70 watoto wa Kigogo,Tabula na maeneo ya karibu tulikuwa tukishuka bonde la msimbazi kupiga mbizi kama hiyo hasa nyakati za mvua.
    Miaka hiyo mto msimbazi ulikuwa unafurika alafu hakukuwa na viwanda vvya kutiririsha kemikali kama sasa sema kichocho kilikuwa hakituachi
     
  6. aggyjay

    aggyjay JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2017
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 2,970
    Likes Received: 4,839
    Trophy Points: 280
    kuoga kwenye mvua nzito .hata ikianza usiku wa manane mi naamka tu..

    nimecheza mingi sana ila huu nautamani bado..sema udada huu na watu wataona.
    mingekuwa peke angu tena ndani ya fence......
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...