Hii kwa wanaume, tujitahidi tusioe wapenzi wa watu

Hii kwa wanaume, tujitahidi tusioe wapenzi wa watu

21 JuLy

Senior Member
Joined
Aug 16, 2014
Posts
131
Reaction score
265
Maisha ni kupanga na kupanga ni kuchagua, kuna muda unafika kwa mwanaume unaona kabisa unaitaji kua na Mke ili kuanzisha Familia.

Inafahamika kila mmoja ana vigezo vya mwanamke amtakayae na hua hazifanani kwa kila mmoja.

Ila kuna hili Janga la kuoa wapenzi wa watu, unakuta mwanake anavigezo vyote na anatakuja kwako kwa factors flan flani (kubwa inakuga ni future ya maisha) lakini moyoni mwake anampenzi wake ambae Ndio furaha yake ya moyo.

Mzee ukiiingia Kwenye huo mtego, Mkeo atacheat tu kwa namna yeyote ile na mpenzi wake hanaga wivu , tena ndio anakua advisor na consultant wa Ndoa yako.

Huku mtaani wake za watu wanaliwa sana na wapenzi wao, akiwa wameomba dharula Kwenye Ndoa zao[emoji23][emoji23]

Tujitahidi kuoa wapenzi wetu, haijalishi utachukua muda gani, Maisha hayanaga kuchelewa.
 
Kweli inauma kuona mtu unampenda kumjali na kumfanyia Kila kitu lakini yupo kwako Kwa ajili ya pesa tu Moyo wake upo Kwa mwingine. Na wanavyojua kuigiza Hawa wanawake unaweza his anakupenda kumbe anataka pesa zako tu.
 
Ilishawahi nitokea hii ila nikakubaliana nayo na kumove on japo haikiwa rahisi mwanzoni.
 
Hivi vijana bado mnaoa 🤣🤣🤣😅😅,,

Mtapata tabu sana nimekaa 👉👉👉,, na hayo magari mnayowanunulia wake zenu ndo wanagongwa humo ndani noma sana 😁😁😁😁😁😁😁😁😁

Ila kila mtu na maamuzi yake
 
Hivi vijana bado mnaoa 🤣🤣🤣😅😅,,

Mtapata tabu sana nimekaa 👉👉👉,, na hayo magari mnayowanunulia wake zenu ndo wanagongwa humo ndani noma sana 😁😁😁😁😁😁😁😁😁

Ila kila mtu na maamuzi yake
Tena gari Kali Kali
 
Sio kweli ninae high school sweetheart wangu kaolewa na jamaa, moyoni kasema ananipenda lakini kumsaliti mumewe hawezi. Hao wengine vimeo tu
Anakuzuga tu, bwanake ndio kila kitu.
 
Back
Top Bottom