Hii kitu imekaaje wadau ushauri

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,121
2,000
Nilikuwa na Wanawake wawili ila ndani ya mwaka huu nimeachana nao wote
1:Tuliachana mwezi wa NNE sababu kubwa ni dharahu na jeuri
2:Mwezi huu pia nimeachana na mwingine
Ushauri ndani ya mwaka mmoja tumeachana na wanawake wawili
 

kedekede

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
4,296
2,000
Nilikuwa na Wanawake wawili ila ndani ya mwaka huu nimeachana nao wote
1:Tuliachana mwezi wa NNE sababu kubwa ni dharahu na jeuri
2:Mwezi huu pia nimeachana na mwingine
Ushauri ndani ya mwaka mmoja tumeachana na wanawake wawili
Unataka ushauri wa nini?
 

Neybright

JF-Expert Member
Feb 1, 2017
5,673
2,000
Embu toa maelezo kamili nijue naanzia wapi kukushauri. Maana ulichokiandika hapo hakieleweki.
 

Ndondocha mkuu

JF-Expert Member
Feb 17, 2014
1,499
2,000
Nilikuwa na Wanawake wawili ila ndani ya mwaka huu nimeachana nao wote
1:Tuliachana mwezi wa NNE sababu kubwa ni dharahu na jeuri
2:Mwezi huu pia nimeachana na mwingine
Ushauri ndani ya mwaka mmoja tumeachana na wanawake wawili
 

Attachments

  • FB_IMG_1498110462610.jpg
    File size
    42.3 KB
    Views
    28

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
10,531
2,000
Nilikuwa na Wanawake wawili ila ndani ya mwaka huu nimeachana nao wote
1:Tuliachana mwezi wa NNE sababu kubwa ni dharahu na jeuri
2:Mwezi huu pia nimeachana na mwingine
Ushauri ndani ya mwaka mmoja tumeachana na wanawake wawili
Mkuu hao mbona wachache sana mimi kwa mwaka nilikuwa naachana na zaidi ya 15+ sasa nimetulia na Me too
 

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
127,172
2,000
Tatizo mnakutana wote wajuaji hamna anayetaka kujishusha kila mtu yupo juu kwa mwenzie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom