Hii kali


Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Katika historia ya dunia nimesikia kwa mara ya kwanza kwamba mtu alitaka kubakwa hadharani mbele ya watendaji Wa kata makatibi kata mabalozi Wa nyumba kumi, katika hili je ni kweli au DC kadanganya? Yawezekanaje kutokea kitu Kama hicho hadharani?
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
Katika historia ya dunia nimesikia kwa mara ya kwanza kwamba mtu alitaka kubakwa hadharani mbele ya watendaji Wa kata makatibi kata mabalozi Wa nyumba kumi, katika hili je ni kweli au DC kadanganya? Yawezekanaje kutokea kitu Kama hicho hadharani?
Jibu sahihi litapatikana mahakamani kwa kuleta mashahidi walioshuhudia tukio. Wakati huo uchaguzi wa Igunga utakuwa umepita na watanzania watakuwa wanaendelea na shughuri zao kama kawaida huku mfumko wa bei ukiwatesa ile mbaya. Wataalamu wa uchumi wataendelea kutabiri hali nzuri ya uchumi baada ya miaka 100 ijayo baada ya nchi yetu kuanza kutumia chanzo kipya cha umeme cha NUKILIA kule Makete.
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
7
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 7 135
Jibu sahihi litapatikana mahakamani kwa kuleta mashahidi walioshuhudia tukio. Wakati huo uchaguzi wa Igunga utakuwa umepita na watanzania watakuwa wanaendelea na shughuri zao kama kawaida huku mfumko wa bei ukiwatesa ile mbaya. Wataalamu wa uchumi wataendelea kutabiri hali nzuri ya uchumi baada ya miaka 100 ijayo baada ya nchi yetu kuanza kutumia chanzo kipya cha umeme cha NUKILIA kule Makete.
Mkuu sijaipata hii kuna mpango wa kuzalisha umeme wa nyukia huko Makete ?
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
Mkuu sijaipata hii kuna mpango wa kuzalisha umeme wa nyukia huko Makete ?
Si ndio mipango hewa ya watawala wetu ktk nchi hii. Utawasikia, oh tupo kwenye mchakato, mara oh upembuzi yakinifu unaendelea au oh tunamtafuta mbia wa kuzalisha umeme wa mawimbi ya kisima, mara oh uchunguzi unaonyesha kinyesi cha nguruwe kinaweza kutoa megawati 200 za umeme na blabla kibao.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Hii ni mara ya kwanza kutokea Tanzania. Yule bibi ameamua kujishusha thamani yake kuwa alikuwa anataka kubakwa ili amfurahishe jk wa pili.
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
Huyu mkuu wa wilaya anaiendesha au kulalamika kama mwanamke zaidi ili kupoteza ukweli kwamba alikuwa kwenye harakati zake za uharifu
ina maana yeye alitaka CHADEMA wamchekee au CCM wameanza kumtisha kwamba wakishindwa wanampiga chini kwa kufanya harakati za kiharifu
huu ni utoto
hii ni ishara kwamba wilaya haina kiongozi
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,451
Likes
1,494
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined Jun 24, 2011
7,451 1,494 280
Mkuu sijaipata hii kuna mpango wa kuzalisha umeme wa nyukia huko Makete ?
Kuzalisha umeme wa nyuklilia? hata ndoto za alinacha ni afadhali
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,919
Likes
326
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,919 326 180
<font size="4"><font color="#0000cd"><b>Mkuu sijaipata hii kuna mpango wa kuzalisha umeme wa nyukia huko Makete ?</b></font></font>
<br />
<br />
Kenge gani atakaye zalisha huo umeme kama wa maji na makaa ya mawe umewashinda.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,333
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,333 280
Katika historia ya dunia nimesikia kwa mara ya kwanza kwamba mtu alitaka kubakwa hadharani mbele ya watendaji Wa kata makatibi kata mabalozi Wa nyumba kumi, katika hili je ni kweli au DC kadanganya? Yawezekanaje kutokea kitu Kama hicho hadharani?
<br />
<br />
ccm oyeee
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Alitaka kubwakwa au alibakwa? Nadhani angesema amebakwa ingependeza zaidi. Halafu ni meshangaa huyu mama mzima hivyo eti anaitwa ms inamaana hana hata mme nini?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
yule ilitakiwa abakwe ki ukweli ili kuwe na ushahidi wa kutosha na sio cooked evidence
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,278
Likes
10,199
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,278 10,199 280
Kibibi chenyewe cha kubaka ndio kile!!!!???
Kama inatokea nabaki na yeye wawili tu hapa duniani,
Hata kama nina hamu kiasi gani, wacha sabuni zichukue nafasi yake!!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
lol! umenichekesha hadi nimesahau shida zangu! friday nilimuona jamaa wa uchukuzi anaongelea habari ya kujenga reli mpya za kilomita ngapi sijui! pamoja na kifafa cha trl kupona kabisa! wanampigia simu wadau wanamuambia acha kutuzuga anasema naomba mtuamini,ilani ya chama itatimizwa manake we still have 4 yrs.nilijichekea mwenyewe tu! kweli wanasiasa wanaahidi kujenga daraja ambapo hakuna mto!<br />
Si ndio mipango hewa ya watawala wetu ktk nchi hii. Utawasikia, oh tupo kwenye mchakato, mara oh upembuzi yakinifu unaendelea au oh tunamtafuta mbia wa kuzalisha umeme wa mawimbi ya kisima, mara oh uchunguzi unaonyesha kinyesi cha nguruwe kinaweza kutoa megawati 200 za umeme na blabla kibao.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,419
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,419 14 0
Alitaka kubwakwa au alibakwa? Nadhani angesema amebakwa ingependeza zaidi. Halafu ni meshangaa huyu mama mzima hivyo eti anaitwa ms inamaana hana hata mme nini?
<br />
<br />
Masuti na magamba wengine si ndo wanakula mizigo hiyo wataolewa na nani?
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,597
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,597 112 160
Si ndio mipango hewa ya watawala wetu ktk nchi hii. Utawasikia, oh tupo kwenye mchakato, mara oh upembuzi yakinifu unaendelea au oh tunamtafuta mbia wa kuzalisha umeme wa mawimbi ya kisima, mara oh uchunguzi unaonyesha kinyesi cha nguruwe kinaweza kutoa megawati 200 za umeme na blabla kibao.
Yaani hii serikali kwa kupiga sound hawajambo.....MKUU HAPA UMENENA!!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,097
Members 461,948
Posts 28,466,817