Hii iwe funzo kwa mabinti wadogo wadogo

Hii iwe funzo kwa mabinti wadogo wadogo

Usikute wewe ndo unawaza kuhusu Mali lakini Hugo binti alikuwa hawazi hill lakini kama ulikuwa na uchungu sana kuhusu Mali na ungemwambia Maji marefu ukuoe wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
matusi ya nini mkuu, hii inaoyesa vile umepungukiwa na akili, mimi ni tajiri mara 10000 kuzidi maji marefu, usiongee juu ya mtu humujui
 
"Ombeni Mungu atakupa mali na mume kwa njia aijuae Mungu muumba" Mwisho wa kunukuu hicho kipande

Sasa unashauri nini hapo wakati umehitimisha mwenyewe kwa maneno yako mwenyewe?
Huyo sasa kaomba ndio kapata au sio unavyotaka wewe


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Back
Top Bottom