Hii inasababishwa na nini wadau?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inasababishwa na nini wadau??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Abdulhalim, Feb 4, 2010.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Je ni nati zimelegea au?? au ndo ule mtandao wa akina P**e??

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=bG7moLe6_rU&feature=related[/ame]
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Mwingine huyu??

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=_0ook7es_Ko&feature=related[/ame]
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,301
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    the way i see it, inaonekana kama hamna tena kizuizi 'huko'. Ni kweli kwamba gas kila mja anaipunguza huko..lakini nadhani si kihivi..mbele ya national tv??
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,301
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Mzee kuna wadada huwa wanatoa milio sehemu za siri wakati wanafanya mapenzi mlio ni kama wa kujamba (Vaginal flatulence)

    Wikipedia
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni explainable kutokana na kusukumwa kwa entrapped air. Lakini hiyo nyingine mmhhh?? sina imani.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,301
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Mbona si wadada wote hutoa hiyo milio?

    Labda pia kwa wengine huwa ni maumbile maana wakati wote huwa waachia tu mashuzi! labda ile scenario nyingine nati zimelegezwa!!!!!! najua huku ndiko wengi wanakofikiria
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Ha ha..kiongozi usinikwoti.

    Nilikuwa tu najiuliza aloud kwamba mtu anawezaje asijicontrol mbele ya national tv?? is it possible??(nikiasssume kuwa nati zinafanya kazi, na factors nyingine zipo constantly normal).
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,301
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Hahahahah hili nitatizo kuna baadhi huwa hawezi kabisa zuia......
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Kuna wazee na wagonjwa wenye matatizo maalum, hawa tunaeza kuwa-excuse. Lakini wengineo nashikwa na kigugumizi.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...