Hii imetokea juzi huko Segerea


cyberspace

cyberspace

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
674
Likes
21
Points
35
cyberspace

cyberspace

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
674 21 35
Askari polisi wawili cpl James na Bahati wa kituo cha Stakishari walikutana na jamaa mmoja amebeba jeneza, wakajua hii ni deal huyu jamaa anapeleka wapi jeneza hili kukuu itakua ameiba hivyo lazima wamtoe kitu kidogo la sivyo lazima wamtie korokoroni.

Askari hao walimsimamisha jamaa ambapo aliitika wito na kusimama kama kawaida ya polisi walianza makeke ya kumtisha jamaa kwa maswali lukuki.

Jamaa hakuonekana kutishika akawaeleza hili jeneza la sanduku mnaloliona ni la kwangu, ndugu zangu wamenizika sehemu ambayo sikuipenda sasa naenda kujizika sehemu ambayo ni nzuri, basi naombeni twende mnisaidie kunizika.

Wakati wanashangaa wanashindwa cha kujibu yule jamaa akatoweka machoni mwao. Walitaharuki na kuanza kukimbia mpaka Cpl. Bahati akavunjika mguu sasa amelazwa muhimbili.
 
M

mkalagale

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
74
Likes
1
Points
0
Age
31
M

mkalagale

Member
Joined Sep 25, 2011
74 1 0
ndo wakome maana wanapenda sana takrima
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
7
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 7 135
sawa sawa wamezidi kupenda rushwa.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
bora umeamua kumalizia wiki yako kimtindo huo..
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Kweli askari wanapenda rushwa, ni ugonjwa kwao. Iko siku watapoka rushwa toka kwa Shetani mwenyewe! Watakiona kiama!
 
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
920
Likes
12
Points
35
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
920 12 35
Si angewatoa tu na chochote maanake hawa jamaa bila mlungula maisha hayaendi,au ni moja kati ya mafunzo wanayopata wakiwa depo?
 
K

KISABENGO

Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
K

KISABENGO

Member
Joined Sep 23, 2011
18 0 0
Ahahahahaaaaaaaaa humu ndani kuna watu wanamatatizo ya kisaikolojia wao mda wote wanataka uzungumze siasa,umseme rais yaan'hii inachekesha sanaaa tu'
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,002
Likes
1,627
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,002 1,627 280
Kweli eehh,.......
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,229
Likes
2,715
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,229 2,715 280
Nilipita tu...
 
J

jaffery hassan

Member
Joined
Dec 9, 2008
Messages
77
Likes
1
Points
0
J

jaffery hassan

Member
Joined Dec 9, 2008
77 1 0
yele uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...........................
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,980