Hii hela ya Barick tuipeleke wapi? SGR Dodoma - Isaka au barabara hapa Dar?

Hii hela ya Barick tuipeleke wapi? SGR Dodoma - Isaka au barabara hapa Dar?

Hahahahaha lol! Jambo usilolijua ni kama usiku wa giza. Narudia tena kwako wewe mburula acha kujibaraguza kama vile unanifahamu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hakuna anayekuona huko beba tu vzr ila ukweli unakuchoma moyoni ....narudia tena nchi yeyote duniaani huwezi kupewa kazi maana kutoka third world otherwise hiyo kazi inadharauliwa na wazawa ila kwa kuwa unatoka lcd utawaringishia wenzio una kazi ya maana huko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Angalia jinsi unavyoendelea kuonyesha ujuha wako hadharani! Kwanza Tume huru ya uchaguzi wewe haikuhusu bali inawahusu chadema tu!

Ama kweli mvunja nchi ni mwananchi na wewe mburula kwa huu upuuzi ulioandika hapa ni mmoja wa wavunja nchi.

Akili ndogo KAMWE haishindi akili kubwa.

mburulaa ni mimi au Lissu+Msigwa+Mbowe+Sugu +pamoja na Wewe ambao mnakaa mnasubiri maajabu yatokee siku moja CCM waamke asbh waje ofisini kwenu kuwaomba kutengeneza tume huru ya uchaguzi, mnajiita wanaharakati halafu mnaogopa sentro
 
Hahahahaha lol! Jambo usilolijua ni kama usiku wa giza. Narudia tena kwako wewe mburula acha kujibaraguza kama vile unanifahamu.
acha ujuaji
Hahahahaha lol! Jambo usilolijua ni kama usiku wa giza. Narudia tena kwako wewe mburula acha kujibaraguza kama vile unanifahamu.
njoo bongo tulime vitunguu achana na fantasy kijana
 
Angalia jinsi unavyoendelea kuonyesha ujuha wako hadharani! Kwanza Tume huru ya uchaguzi wewe haikuhusu bali inawahusu chadema tu!

Ama kweli mvunja nchi ni mwananchi na wewe mburula kwa huu upuuzi ulioandika hapa ni mmoja wa wavunja nchi.

Akili ndogo KAMWE haishindi akili kubwa.
lakini akili kubwa imekuwa ikiandamana barabarani kwa miaka 25 sasa,akili ndogo inaandaa rais wa awamu ya 6,7 na 8 sasa hivi
 
Akili yako ndogo sana huna uwezo wa kujenga hoja sasa unataka kujibaraguza humu kuonyesha kwamba unanifahamu wakati hunijui! Ujuha ni mzigo mkubwa sana kwako mburula. JIONGEZE mburula!

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hakuna anayekuona huko beba tu vzr ila ukweli unakuchoma moyoni ....narudia tena nchi yeyote duniaani huwezi kupewa kazi maana kutoka third world otherwise hiyo kazi inadharauliwa na wazawa ila kwa kuwa unatoka lcd utawaringishia wenzio una kazi ya maana huko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naam kwa uchaguzi FAKE hilo litawezekana lakini kwenye uchaguzi huru na wa haki ukweli unaujua na hata chakubanga anaujua.



lakini akili kubwa imekuwa ikiandamana barabarani kwa miaka 25 sasa,akili ndogo inaandaa rais wa awamu ya 6,7 na 8 sasa hivi
 
Aliyekudanganya mie siko Bongo ni nani?
basi achana na hizo ndoto za serikali kuwajaza wananchi wake pesa bila kufanya kazi,fanya kazi halali maisha yatateleza kama nini. Muone Sugu hotel inafanya kazi maisha yanasonga,mtu kama huyo huwezi muona analia eti uchumi unaporomoka,wanaolia ni wale waliozoea kukaa jengo la NHC miaka 40 bila kulipa kodi
 
Aliyekudanganya mie siko Bongo ni nani?
basi achana na hizo ndoto za serikali kuwajaza wananchi wake pesa bila kufanya kazi,fanya kazi halali maisha yatateleza kama nini. Muone Sugu hotel inafanya kazi maisha yanasonga,mtu kama huyo huwezi muona analia eti uchumi unaporomoka,wanaolia ni wale waliozoea kukaa jengo la NHC miaka 40 bila kulipa kodi
 
Akili yako ndogo sana huna uwezo wa kujenga hoja sasa unataka kujibaraguza humu kuonyesha kwamba unanifahamu wakati hunijui! Ujuha ni mzigo mkubwa sana kwako mburula. JIONGEZE mburula!
We mbona umekazania nakujua mimi sikujui ila ninachokwambia ndio hali halisi ya dunia nzima

Kwa hiyo kwa vyovyote vile huwezi kutudanganya sisi humu hata mimi nimeishi huko na nimejionea hayo mambo ingawa si hiyo nchi yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We mbona umekazania nakujua mimi sikujui ila ninachokwambia ndio hali halisi ya dunia nzima

Kwa hiyo kwa vyovyote vile huwezi kutudanganya sisi humu hata mimi nimeishi huko na nimejionea hayo mambo ingawa si hiyo nchi yako

Sent using Jamii Forums mobile app
hiyo ndio hali halisi wether unamfahamu au haumfahamu,hata mimi naelewa hivyo mkuu
 
Kabisa Mkuu miaka 57 madarakani na rasilimali chungu nzima lakini hatuna cha kujivunia.

Singapore, Malaysia na South Korea miaka ya 60 uchumi wao ulikuwa sawa kabisa na wa Tanzania lakini nchi hizi tatu sasa hivi zile tu acha mbali sana kutokana na sisi kuongozwa na majizi, mafisadi na vichaa.

Kwa msaada wa Police, Tume na Kunyamazishwa Kinguvu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wewe ni mkulima? wakulima wote wamelipwa na wanaendelea kulipwa,wamebakia makanjanja waliotumwa na zitto
Anyway siku mbili hazijaisha,hivi wanaouza mahindi dar wanamashamba ,why korosho?
 
Umeishi huko wapi? Nani kakudanganya mimi ninaishi huko ulikoishi wewe? Sasa kama hujubaraguzi kutaka kuonyesha na kulazimisha unanifahamu unajuaje mimi ninaishi ulikoishi wewe mburula? ACHA UPUMBAVU WAKO!!!

We mbona umekazania nakujua mimi sikujui ila ninachokwambia ndio hali halisi ya dunia nzima

Kwa hiyo kwa vyovyote vile huwezi kutudanganya sisi humu hata mimi nimeishi huko na nimejionea hayo mambo ingawa si hiyo nchi yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni hakika sasa hivi tunakusanya hela kuliko mahitaji yetu, baada ya Magufuli kuwakurupua wenye vyeti feki, mishahara hewa na makusanyo ya kodi kuimarika.

Na bado Uganda wakimaliza bomba lao tutakuwa na ziada ya kuweza kununua ndege aina ya A380 Airbus kila mwaka na chenji ikabaki ya kutosha.

Mabeberu baada ya kujaribu kututikisa kuangalia kama kiberiti kimejaa wamekuta njiti ziko full, naambiwa kuna mwanasheria mmoja aliwapelekea external harddisk ya GB 100 imejaa mafaili ili wayatumie kutunyoa bila wembe, mabeberu yakamwambia hatuwezi kufanya lolote mbele ya Kabudi.

Wakuu huu mzigo utakapoingia hivi karibuni tuupeleke wapi, tuanze phase ya 3 SGR kuelekea Isaka au tumalizie barabara hapa mjini, kwa bilioni 300 tunapata km250 na ushehhe
Unaota?
 
Huu ni ujuha wa hali ya juu! Eti kuwajaza pesa bila kufanya kazi? Wapi nilipoandika kuhusu kujazwa pesa bila kufanya kazi mburula wewe?

Uongo ni jadi yako! Kusema Wafanyakazi hawajaongezewa mishahara miaka minne na kujazwa pesa bila kufanya kazi ni vitu viwili tofauti .



basi achana na hizo ndoto za serikali kuwajaza wananchi wake pesa bila kufanya kazi,fanya kazi halali maisha yatateleza kama nini. Muone Sugu hotel inafanya kazi maisha yanasonga,mtu kama huyo huwezi muona analia eti uchumi unaporomoka,wanaolia ni wale waliozoea kukaa jengo la NHC miaka 40 bila kulipa kodi
 
hiyo ndio hali halisi wether unamfahamu au haumfahamu,hata mimi naelewa hivyo mkuu
Huyu anatuletea habari za kizamani kwamba eti ukiwa europe au america wewe ni more than anyone who'z in lcd ...akawadanganye mademu ambao hawajawahi kufika huko

Hakuna nchi zinazokashifu na kumdharau mtu mweusi kama hizo ni kwamba wanahitaji watu wa kufanya kazi hizo na kwa mshahara mdogo kwa huko maana vijana wao kamwe hawawezi kufanya kazi zikifuckin kama hizo sasa jamaa yetu anaona ana kazi ya maana

Kumlea mzee hiyo ni kazi ya maana au kulisha wanyama kama ng'ombe au farasi sasa utasema kazi ya kutambia watu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom