Hii hela ya Barick tuipeleke wapi? SGR Dodoma - Isaka au barabara hapa Dar?

Hii hela ya Barick tuipeleke wapi? SGR Dodoma - Isaka au barabara hapa Dar?

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Posts
6,718
Reaction score
21,939
Ni hakika sasa hivi tunakusanya hela kuliko mahitaji yetu, baada ya Magufuli kuwakurupua wenye vyeti feki, mishahara hewa na makusanyo ya kodi kuimarika.

Na bado Uganda wakimaliza bomba lao tutakuwa na ziada ya kuweza kununua ndege aina ya A380 Airbus kila mwaka na chenji ikabaki ya kutosha.

Mabeberu baada ya kujaribu kututikisa kuangalia kama kiberiti kimejaa wamekuta njiti ziko full, naambiwa kuna mwanasheria mmoja aliwapelekea external harddisk ya GB 100 imejaa mafaili ili wayatumie kutunyoa bila wembe, mabeberu yakamwambia hatuwezi kufanya lolote mbele ya Kabudi.

Wakuu huu mzigo utakapoingia hivi karibuni tuupeleke wapi, tuanze phase ya 3 SGR kuelekea Isaka au tumalizie barabara hapa mjini, kwa bilioni 300 tunapata km250 na ushehhe
 
Mnakusanya pesa kuliko mahitaji yenu! Wakati huo huo mmeshindwa kuongeza mishahara kwa mwaka wa nne, zoezi la kununua korosho kwa siku mbili limeshindikana sasa wale waliofukuzwa kununua korosho wanakaribishwa!

Umburula kweli ni mzigo mkubwa sana.
 
Ni hakika sasa hivi tunakusanya hela kuliko mahitaji yetu, baada ya Magufuli kuwakurupua wenye vyeti feki, mishahara hewa na makusanyo ya kodi kuimarika.
Na bado Uganda wakimaliza bomba lao tutakuwa na ziada ya kuweza kununua ndege aina ya A380 Airbus kila mwaka na chenji ikabaki ya kutosha.
Mabeberu baada ya kujaribu kututikisa kuangalia kama kiberiti kimejaa wamekuta njiti ziko full, naambiwa kuna mwanasheria mmoja aliwapelekea external harddisk ya GB 100 imejaa mafaili ili wayatumie kutunyoa bila wembe, mabeberu yakamwambia hatuwezi kufanya lolote mbele ya Kabudi.
Wakuu huu mzigo utakapoingia hivi karibuni tuupeleke wapi, tuanze phase ya 3 SGR kuelekea Isaka au tumalizie barabara hapa mjini, kwa bilioni 300 tunapata km250 na ushehhe

Mngelipa korosho huu upuuzi ulioandika hapa ungekuwa na maana.
 
Mnakusanya pesa kuliko mahitaji yenu! Wakati huo huo mmeshindwa kuongeza mishahara kwa mwaka wa nne, zoezi la kununua korosho kwa siku mbili limeshindikana sasa wale waliofukuzwa kununua korosho wanakaribishwa!

Umburula kweli ni mzigo mkubwa sana.
kuongeza mishahara sio sifa, ni mipango tu kama nchi mnakuwa na vipaumbele
 
Mnakusanya pesa kuliko mahitaji yenu! Wakati huo huo mmeshindwa kuongeza mishahara kwa mwaka wa nne, zoezi la kununua korosho kwa siku mbili limeshindikana sasa wale waliofukuzwa kununua korosho wanakaribishwa!

Umburula kweli ni mzigo mkubwa sana.
Mkuu, Ninaposema hapa jukwaani kuwa watu Wa aina hii ni bora kufuga mbuzi utamla supu hawanielewi. Kufuga watu Wa sina hii ya akili ni mzigo
 
Duhh watu Ni shidaaaaaa,rais anaweka misingi ya kiuchumi katika taifa,miundombinu ikiwepo yenye kutoa huduma safi na kwa wakati hii itapunguzia wananchi kero mbalimbali,nvhi itakuwa kama kijiji katika utoaji huduma na kila mwananchi atafaidi,tumuunge mkono rais wetu,watumishi pekee kuwa na hela nyingi sio ishara nxuri kwa afya ya kiuchumi ya wananchi wote,kila mwananchi anahitaji fursa katika kuboresha maisha na fursa sio kumwaga pesa bali kutengeneza fursa za kujipatia pesa,kigoma Dar ikiea itafikika kwa saa kwa njia ya reli nani atakubali aishi Dar jiji la joto,
 
Nimekwambia ficha ujinga wako hadharani. Upumbavu wako huko huko kwa mamburula wenzio Lumumba siyo humu.

Dr Mpango akiri uchumi wa nchi kuporomoka - JamiiForums
ficha ujinga wako hukohuko Ufipa, kama unashindwa kutofautisha kuporomoka na kuanguka sijui unaweza kukumbuka hata password yako, lakini watu kama nyie (nyumbu) mmekuwa mtaji mkubwa sana wa mwenyekiti wenu, siku uwezo wako wa kufikiri ukiongezeka by 0.5 % Mbowe mtamtoa hapo ofisini ndani ya dakika moja
 
Tulilia sana dikteta wakati wa Mh. Kikwete sasa Mungu kasikiliza sala zetu katupa huyooo. Sio mwana CCM lkn mpenzi wa miundo mbinu. Sio mfanyakazi wa serikali na wakati wa JK sikuwa na pesa mlizokuwa nazo wafanyakazi wa serikali kwa madili na safari za uongo. Nimeweza Jenga nyumba nzuri tu kipindi cha Magufuli, kwangu imekuwa neema. Good enough vituo vya afya inajengwa mpaka kwa bibi zetu. So Mimi siasa nimeahirisha maana nilishampigia kura Mrema, hakushinda, Slaa hakushinda, Lowassa hakushinda maumivu yanazidi bora nijicomfort na haya ma infrastructure ya Magufuli. MAGU Jenga barabara reli na kila.kitu
 
Mleta mada, pamoja na kuwa tumefakamia kununua ndege kwa kasi kubwa, hapa kwenye airbus A380 sidhani kama huo ubavu tunao. Na isitoshe, ni kiasi gani cha abiria tulionao wa kujaza hiyo ndege?
 
Back
Top Bottom