Hii hali siielewi inanitatiza


C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
218
Likes
145
Points
60
Age
30
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
218 145 60
Wakuu natumaini mtakuwa salama kuna hali fulani huwa siielewe , Mimi ni kijana Wa kiume Nina rafiki zangu Wa kike huwa napenda kuwatembelea Mara kwa Mara hasa kipindi cha wikiendi au mud a nikitoka kazini , nawasalimia tunaongea ila nikikosa cha kuongea naaga na kuondoka zangu huwa sipendi kuwaboa kukaa nao muda mrefu Sana bila kuongea naweza nikakaa hata mwezi Kama sina cha kuongea nakaa tu nyumban , muda mwingi huwa nalifikiria ili swala nakosa jibu nahisi Kama najitenga na jamii kwakutoonesha ushirikiano nao napenda sana kusocialize na watu ila nashindwa kwa sababu ya hii hali ,wakuu naomba mnisaidie nifanye nin kuepukana na hii hali
 
Swenailie

Swenailie

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
241
Likes
226
Points
60
Age
13
Swenailie

Swenailie

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2016
241 226 60
Hata usijali jiamini watu wanaumbwa tofauti na hao rafiki zako wanatakiwa wakuelewe we Ni mtu wa aina gani. By the way kuwa social sana si vizuri unatakiwa pia uwe na mipaka. Nadhani socialization ya mara moja Au mbili kwa week si vibaya siku nyingine kaa ufikirie yako na maisha zaidi. Familia ipate mda wake na kama hujawa na Familia basi Mungu mpe mda wake pamoja na huyo unaemtarajia kuwa wako wa badae.
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,273
Likes
20,834
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,273 20,834 280
Kama unakaa nao mara moja moja inatosha
 
kat.ph

kat.ph

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
2,119
Likes
987
Points
280
kat.ph

kat.ph

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2013
2,119 987 280
Tupo wengi usijali..
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
Inamaana mi ni ******* siajelewa unaongelea nini? Haki ya nani
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,493
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,493 280
mbona kama umekuja kunisemea mimi
 
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
218
Likes
145
Points
60
Age
30
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
218 145 60
Hata usijali jiamini watu wanaumbwa tofauti na hao rafiki zako wanatakiwa wakuelewe we Ni mtu wa aina gani. By the way kuwa social sana si vizuri unatakiwa pia uwe na mipaka. Nadhani socialization ya mara moja Au mbili kwa week si vibaya siku nyingine kaa ufikirie yako na maisha zaidi. Familia ipate mda wake na kama hujawa na Familia basi Mungu mpe mda wake pamoja na huyo unaemtarajia kuwa wako wa badae.
As ante Sana mkuu kwa kunitia moyo
 

Forum statistics

Threads 1,236,086
Members 474,988
Posts 29,246,093