Hii Guide inakufaa kama unataka kuficha Last Seen Status kwenye WhatsApp

Hii Guide inakufaa kama unataka kuficha Last Seen Status kwenye WhatsApp

xhuma

Member
Joined
Aug 22, 2010
Posts
36
Reaction score
5
Nimeona hii Ile feature ya WhatsApp ya kuonesha muda gani ulikuwa online imekaa Kimbea sana hasa kama unataka mtu asijue kama umesoma msg yake ama la.
Kuna very simple trick hapa, Click Here

Kama unatumia iPhone, trick yake ipo hapa... Click Here
Enjoy!
 
Nimeona hii Ile feature ya WhatsApp ya kuonesha muda gani ulikuwa online imekaa Kimbea sana hasa kama unataka mtu asijue kama umesoma msg yake ama la.
Kuna very simple trick hapa, Click Here

Kama unatumia iPhone, trick yake ipo hapa... Click Here
Enjoy!

Na ss wa blackberry tunafanyaje?
 
nilishawahi kuijaribu hii ikazingua, haikukubali kabisaaaaaaaaaaaaa
 
hamna kitu hapo hio itakusaidia kusoma msg tu uki reply uka turn on packet data last seen itaonekana tu
 
c6 sorry kwa kuchelewa kukujibu lakini nimekuwa natumia njia hii muda mrefu sasa na inanipa result poa. simply hakikisha umezima data kabla ujafungua Whatsapp, na unaweza kujibu msg kabisa kisha fungua data msg itaenda lakini app haitaregister last seen time!
 
hamna kitu hapo hio itakusaidia kusoma msg tu uki reply uka turn on packet data last seen itaonekana tu

Sijui unatumia simu aina gani lakini nimetumia njia hii muda sasa na app haijaweza kuresgister last seen wakati nikiwa nishaifunga. wakati huo inatuma msg zote nilizoandika nikiwa nime-off data kwenye simu yangu.
 
Na ss wa blackberry tunafanyaje?

Kama unatumia BB tumia njia hii hii ya ku off data, nenda settings kisha Network and Connections, Ingia mobile Network then weka Data services Off, hapo fungua Whatsapp yako, soma msg na kama unataka jibu, funga Whatsapp then enable data. make sure hufungui Whatsapp ukiwa na data on, else app ita register Last Seen Status.
 
Back
Top Bottom