Hii Dhabi Mungu angeifuta tu.

Hii Dhabi Mungu angeifuta tu.

[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Duh sijui hii kitu ni kwangu tu au ata kwa Nyie ndugu zangu inawakuta?
Katika kipindi changu chote tangu nikiwa chuo nimekung'uta papuchi kibao sanaaa mpaka kuna wakati mafikiri ktk zile sharia ku za Mungu kumi basi hii ya [b/] USIZINI lazima niwe na Dhabi nyingi kuliko zingine zote, najua siko peke yangu tupo wengi Sanaa maana hili kosa haliepukiki, ukizingatia siku hizo dada zetu wenyewe wamekuwa wepesi zaidi ya Maharage ya mbeya ukigusa tu unapewa tena ukiwa na kausafiri hapa mjini afu unaishi kigeto geto utawala mpaka Unye!!!
Sometime najiuliza mimi ndiye nakula wachovu au dada zetu nao wamekuwa miteremko sana!!
lakini mwisho wa siku narudi kwenye Ombi langu hii Dhabi Mungu aichomoe kwenye zile Amri kumi zake maana wazinifu ni wengi kuliko wezi!!

# free Maxence Mello
[HASHTAG]#free[/HASHTAG] G lema
[emoji111] [emoji111] [emoji121] ben saanane.

[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
[HASHTAG]#FreeMaxencemello[/HASHTAG]
 
kapime Viroboto ndugu maana nilikutana na mtaalamu mmoja wa Mahabara Akaniambia wengi wa wanafunzi wana Viroboto.

Maana asilimia kubwa walizaliwa navyo kutoka kwa wazazi wao na wengi hawajijui.

Kwa hiyo ndugu kajikague maana ukijidai wewe ni Alwatani wa Papuchii Ujue Utaliwa Pilau.
 
BILA SHAKA UNAHOFU YA KWENDA KUPIMA KUTOKANA NA MAPITO ULIYOPITA..MWISHO NIKUSHAURI FANYA TOBA MANA DAH UMETISHA YAN MTU UNA DO HAD UNAJISHTUKIA MWENYEWE
 
Anayekuwezesha wewe kunya,kuoji Mungu ni nani, Kujitoa ufahamu nk.
Ndio hapo hapo waislam nawaona hamnazo mnaamin Mungu anauwezo wote lakin hamwamin kuwa anaweza akaamua kuwa binadam. Ndio maana nikakuuliza Mungu ninan coz Kama ni tofauti na huyu tumjuaye ni kweli hawez
 
Back
Top Bottom