maheda0756
Senior Member
- Oct 27, 2016
- 107
- 160
Duh sijui hii kitu ni kwangu tu au ata kwa Nyie ndugu zangu inawakuta?
Katika kipindi changu chote tangu nikiwa chuo nimekung'uta papuchi kibao sanaaa mpaka kuna wakati mafikiri ktk zile sharia ku za Mungu kumi basi hii ya [b/] USIZINI lazima niwe na Dhabi nyingi kuliko zingine zote, najua siko peke yangu tupo wengi Sanaa maana hili kosa haliepukiki, ukizingatia siku hizo dada zetu wenyewe wamekuwa wepesi zaidi ya Maharage ya mbeya ukigusa tu unapewa tena ukiwa na kausafiri hapa mjini afu unaishi kigeto geto utawala mpaka Unye!!!
Sometime najiuliza mimi ndiye nakula wachovu au dada zetu nao wamekuwa miteremko sana!!
lakini mwisho wa siku narudi kwenye Ombi langu hii Dhabi Mungu aichomoe kwenye zile Amri kumi zake maana wazinifu ni wengi kuliko wezi!!
# free Maxence Mello
[HASHTAG]#free[/HASHTAG] G lema
[emoji111] [emoji111] [emoji121] ben saanane.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Katika kipindi changu chote tangu nikiwa chuo nimekung'uta papuchi kibao sanaaa mpaka kuna wakati mafikiri ktk zile sharia ku za Mungu kumi basi hii ya [b/] USIZINI lazima niwe na Dhabi nyingi kuliko zingine zote, najua siko peke yangu tupo wengi Sanaa maana hili kosa haliepukiki, ukizingatia siku hizo dada zetu wenyewe wamekuwa wepesi zaidi ya Maharage ya mbeya ukigusa tu unapewa tena ukiwa na kausafiri hapa mjini afu unaishi kigeto geto utawala mpaka Unye!!!
Sometime najiuliza mimi ndiye nakula wachovu au dada zetu nao wamekuwa miteremko sana!!
lakini mwisho wa siku narudi kwenye Ombi langu hii Dhabi Mungu aichomoe kwenye zile Amri kumi zake maana wazinifu ni wengi kuliko wezi!!
# free Maxence Mello
[HASHTAG]#free[/HASHTAG] G lema
[emoji111] [emoji111] [emoji121] ben saanane.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]