Hii bado hamjaona!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii bado hamjaona!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 3, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mbuzi mzee, inaonyesha bado mgeni. Picha kama hizi peleka jukwaa la wakubwa. Au huna ruhusa ya kuingia huko?
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Picha kama hii jukwaa la wakubwa ikafanye nini? Mbona ni picha ya kawaida sana!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mazoezi mengine bwana
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tatizo litakuja kama huyo mdada ataachia Bomu tu!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Labda hana funguo za jukwaa hilo.
     
Loading...