Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,411 Reaction score 3,035 Jun 3, 2012 #2 Mbuzi mzee, inaonyesha bado mgeni. Picha kama hizi peleka jukwaa la wakubwa. Au huna ruhusa ya kuingia huko?
Mbuzi mzee, inaonyesha bado mgeni. Picha kama hizi peleka jukwaa la wakubwa. Au huna ruhusa ya kuingia huko?
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,930 Reaction score 1,162 Jun 3, 2012 #3 Globu said: Mbuzi mzee, inaonyesha bado mgeni. Picha kama hizi peleka jukwaa la wakubwa. Au huna ruhusa ya kuingia huko? Click to expand... Picha kama hii jukwaa la wakubwa ikafanye nini? Mbona ni picha ya kawaida sana!
Globu said: Mbuzi mzee, inaonyesha bado mgeni. Picha kama hizi peleka jukwaa la wakubwa. Au huna ruhusa ya kuingia huko? Click to expand... Picha kama hii jukwaa la wakubwa ikafanye nini? Mbona ni picha ya kawaida sana!
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jun 3, 2012 #4 Mazoezi mengine bwana
Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member Joined Jan 26, 2012 Posts 1,996 Reaction score 618 Jun 3, 2012 #5 Tatizo litakuja kama huyo mdada ataachia Bomu tu!
Mzee wa Rula JF-Expert Member Joined Oct 6, 2010 Posts 8,169 Reaction score 3,361 Jun 3, 2012 #6 Likwanda said: Picha kama hii jukwaa la wakubwa ikafanye nini? Mbona ni picha ya kawaida sana! Click to expand... Labda hana funguo za jukwaa hilo.
Likwanda said: Picha kama hii jukwaa la wakubwa ikafanye nini? Mbona ni picha ya kawaida sana! Click to expand... Labda hana funguo za jukwaa hilo.