High speed internet


ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
300kbps Zantel balaa jamani speed ya leo ni hatari natumia modem moja nimeunga pc Sita lkn downlink ni 300kbps sio mchezo
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
wapo juu hao always. halafu ni cheap
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Hizo pc nyingine pia zinadowload? N una dowlnoad file amabo liko location gani na format gani?
Siku si nyingi nitaajarinu zantel
 
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2008
Messages
1,523
Likes
11
Points
0
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2008
1,523 11 0
300kbps Zantel balaa jamani speed ya leo ni hatari natumia modem moja nimeunga pc Sita lkn downlink ni 300kbps sio mchezo
Bravo
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
Hizo pc nyingine pia zinadowload? N una dowlnoad file amabo liko location gani na format gani?
Siku si nyingi nitaajarinu zantel

Yaani zote zina download mbili nimeunga VPN ya TRA vijana wanapiga mzigo wa ku Upload doc kibao.

Nimedownload Drivers za HP 50MB ndani ya dk chache nimemaliza kila kitu
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,861
Likes
300
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,861 300 180
300kbps Zantel balaa jamani speed ya leo ni hatari natumia modem moja nimeunga pc Sita lkn downlink ni 300kbps sio mchezo
usije kuwa unafanya kazi Zantel ya marketing ukawa unafanya advertisement humu humu JF Mkuu - 37.5KB ni permance nzuri -ingawa ungeniambia 60KB ingekuwa super.
 
alsaidy

alsaidy

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
335
Likes
21
Points
35
alsaidy

alsaidy

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
335 21 35
Mimi pia natumia zantel,wacheni jamani wanastahili sifa speed ya ni super!! Wakati mwengine download speed inafika mpaka 320kbps.

Nilikuwa nina mashaka na Zantel lakini sasa nimeamini jamaa wana stahili pongezi!!

Cheap,very fast and convinient!!

ravo Zantel!!
 
Mkanya

Mkanya

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
600
Likes
3
Points
0
Mkanya

Mkanya

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
600 3 0
Mimi pia natumia zantel,wacheni jamani wanastahili sifa speed ya ni super!! Wakati mwengine download speed inafika mpaka 320kbps.

Nilikuwa nina mashaka na Zantel lakini sasa nimeamini jamaa wana stahili pongezi!!

Cheap,very fast and convinient!!

ravo Zantel!!
Nina jamaa yangu mmoja anafanya kazi Vodacom yeye ndio aliyenishauri nitumie Zantel hilo halina ubishi kama hauamini nunua CDMA modem yao kisha unganisha computer idadi minumum 25 zote ziwe active download and upload hapo ndio utagundua nini hawa jamaa wanafanya wako vizuri sana

NB:

UMESHA WAHI KUNUNUA KIATU KWA SH KADHAA KISHA UKAENDA DUKA JINGINE UKAKUTA KIATU KILE KILE KWE BEI YA KUTUPA????

SASA HAPO KAZI KWAKO UTAJUA UTUMIE TTCL AU ZANTEL NA WOTE HAWA WANA EVDO MODEM ZANTEL ANACHAJI 30MB TTCL 160 HAPO UTAJUA KIPI CHA KUFATA
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
214
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 214 160
spidi ni supa ila bei balaa - there is no free lunch indeed!
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Nyie vipi? leo mmeamkia mkono gani ? mimi natumia local ISP ambaye naye anachukulia simbanet napata speed ya 300kbps na kwa mwezi nalipia sh 60,000/= tu, kwa siku nina uwezo wa download 3gb hadi 4.5gb kwa masaa 9. Nani ambaye anapata speed kama hii na kwa bei ndogo kama hii, eeh?
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Nyie vipi? leo mmeamkia mkono gani ? mimi natumia local ISP ambaye naye anachukulia simbanet napata speed ya 300kbps na kwa mwezi nalipia sh 60,000/= tu, kwa siku nina uwezo wa download 3gb hadi 4.5gb kwa masaa 9. Nani ambaye anapata speed kama hii na kwa bei ndogo kama hii, eeh?

Hiyo ni wapi maan nina VODA, Sasatel, wote sioni afadhali, Sasatel naona inakula hata huja fungua page unaambiwa 5mb sime kwenda , hebu tupe contact za huyo Local ISP tafadhali
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
Nyie vipi? leo mmeamkia mkono gani ? mimi natumia local ISP ambaye naye anachukulia simbanet napata speed ya 300kbps na kwa mwezi nalipia sh 60,000/= tu, kwa siku nina uwezo wa download 3gb hadi 4.5gb kwa masaa 9. Nani ambaye anapata speed kama hii na kwa bei ndogo kama hii, eeh?

ISP Yupi huyo?
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
214
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 214 160
Bei ni balaa ukilinganisha na ipi?
Balaa ni balaa tu hata kama hakuna cha kulinganisha! Yaani wewe mtu akisema Tetemeko la Haiti ni balaa utauliza ukilanginasha na lipi - la Chile na Uturuki?
 
Mkanya

Mkanya

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
600
Likes
3
Points
0
Mkanya

Mkanya

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
600 3 0
Balaa ni balaa tu hata kama hakuna cha kulinganisha! Yaani wewe mtu akisema Tetemeko la Haiti ni balaa utauliza ukilanginasha na lipi - la Chile na Uturuki?


aaah hili sio jibu hauna point ndio maana umeleta brah brah Uwe unaandika kitu kama unazo supportive data au docs una sasa unashindwa kaswali kadogo huyooooo shame on you!!! aibu mtu mzima huyooo
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
117
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 117 0
Nyie vipi? leo mmeamkia mkono gani ? mimi natumia local ISP ambaye naye anachukulia simbanet napata speed ya 300kbps na kwa mwezi nalipia sh 60,000/= tu, kwa siku nina uwezo wa download 3gb hadi 4.5gb kwa masaa 9. Nani ambaye anapata speed kama hii na kwa bei ndogo kama hii, eeh?
300kbps!
60000pm!
3gb/day!
3gb*30=90gb per month
90gb/60000=0.6TZS/mb!
300kbs
Tumbo limenitetema!!....kama ni kweli hii itakuwa balaa!
au ni ugeni wangu mjini? nina mashaka huyo local ISP atakuwa mwizi!
 

Forum statistics

Threads 1,205,688
Members 458,032
Posts 28,202,832