High quality ya Wachezaji ipo Simba SC

3llyEmma

JF-Expert Member
Oct 23, 2017
5,242
2,000
Ndugu salaam....

Katika mambo ambayo mchezaji Benard Morrison aliyasema kuwa "Simba ni chuo cha soka" kweli nimekubali.

Ebu mtazame Cloutas Chota Chama "Mwamba wa Lusaka THE MVP unapata wapi kipaji kama hiki ndani ya Ligi kuu Tanzania... Huyu ndie MCHEZAJI BORA MPAKA SASA HAPA NCHINI.
>>Huyu ndie aliipeleka Simba Makundi ya CAF NA ndie aliwavusha kwenda Robo fainali CCL.

*LUIS JOZEE MIQUISSONE chinga wa msumbiji Konde BOY unapata Quality ya hv hapa Bongo, anatumia miguu yote, chenga, speed na TAKATAKA ZOTE unazipata kwa LUIS.

*MOHAMED HUSSEIN beki ya kushoto yenye vinasaba vya Winga ndani yake.

*SHOMARI KAPOMBE Kitasa cha kulia, unakabwa, unachengwa unakimbizwa anavyotaka.

*JONAS MKUDE Nungunungu BABA YA MIDIFIELDER Tanzania Yupo Simba utataja nani tena.

*RALLY BWALYA The Locomotive Left Footer Super Maestro... sasa huyu mtazame kwa macho yote na miwani juu ni hatari kirusi nyuma.

*BENARD MORRISON speed 120 Yenye malengo sio wale wanaokimbia bila Uelekeo.

MANULA, WAWA, FRAGA, KAGERE
 

nkuwi

JF-Expert Member
Feb 11, 2013
3,973
2,000
Ndugu salaam....

Katika mambo ambayo mchezaji Benard Morrison aliyasema kuwa "Simba ni chuo cha soka" kweli nimekubali.

Ebu mtazame Cloutas Chota Chama "Mwamba wa Lusaka THE MVP unapata wapi kipaji kama hiki ndani ya Ligi kuu Tanzania... Huyu ndie MCHEZAJI BORA MPAKA SASA HAPA NCHINI.
>>Huyu ndie aliipeleka Simba Makundi ya CAF NA ndie aliwavusha kwenda Robo fainali CCL.

*LUIS JOZEE MIQUISSONE chinga wa msumbiji Konde BOY unapata Quality ya hv hapa Bongo, anatumia miguu yote, chenga, speed na TAKATAKA ZOTE unazipata kwa LUIS.

*MOHAMED HUSSEIN beki ya kushoto yenye vinasaba vya Winga ndani yake.

*SHOMARI KAPOMBE Kitasa cha kulia, unakabwa, unachengwa unakimbizwa anavyotaka.

*JONAS MKUDE Nungunungu BABA YA MIDIFIELDER Tanzania Yupo Simba utataja nani tena.

*RALLY BWALYA The Locomotive Left Footer Super Maestro... sasa huyu mtazame kwa macho yote na miwani juu ni hatari kirusi nyuma.

*BENARD MORRISON speed 120 Yenye malengo sio wale wanaokimbia bila Uelekeo.

MANULA, WAWA,FRAGA,KAGERE
Mtani Shadeeya unasemaje juu ya hili??
 

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
3,204
2,000
Simba wakiacha Makandokando ya Mvutano na Moo, Kishingo akaacha ubishi akawa Meneja anayeshaurika hakika itafika mbali. Lkn yule kocha mweeee, hataki ushauri na anajiona yeye ndio final an Conclusive. Unashindwaje kuchezesha washambuliaji wawili pindi unacheza na Ihefu ama Bashara?? Bado hajawa tayari kubadilika ndio maanawashambuliaji wake hawana furaha kikosini na atawavuruga soon
 

black hawk87

JF-Expert Member
Jan 25, 2020
532
1,000
Ndugu salaam....

Katika mambo ambayo mchezaji Benard Morrison aliyasema kuwa "Simba ni chuo cha soka" kweli nimekubali.

Ebu mtazame Cloutas Chota Chama "Mwamba wa Lusaka THE MVP unapata wapi kipaji kama hiki ndani ya Ligi kuu Tanzania... Huyu ndie MCHEZAJI BORA MPAKA SASA HAPA NCHINI.
>>Huyu ndie aliipeleka Simba Makundi ya CAF NA ndie aliwavusha kwenda Robo fainali CCL.

*LUIS JOZEE MIQUISSONE chinga wa msumbiji Konde BOY unapata Quality ya hv hapa Bongo, anatumia miguu yote, chenga, speed na TAKATAKA ZOTE unazipata kwa LUIS.

*MOHAMED HUSSEIN beki ya kushoto yenye vinasaba vya Winga ndani yake.

*SHOMARI KAPOMBE Kitasa cha kulia, unakabwa, unachengwa unakimbizwa anavyotaka.

*JONAS MKUDE Nungunungu BABA YA MIDIFIELDER Tanzania Yupo Simba utataja nani tena.

*RALLY BWALYA The Locomotive Left Footer Super Maestro... sasa huyu mtazame kwa macho yote na miwani juu ni hatari kirusi nyuma.

*BENARD MORRISON speed 120 Yenye malengo sio wale wanaokimbia bila Uelekeo.

MANULA, WAWA,FRAGA,KAGERE
Simba halisi Ni ile iliyocheza na mtibwa morogoro si kwamba biashara wabaya Bali walitoka mchezoni mapema tu hyo ndio advantage pekee Simba walio tumia
 

Daruga10

Member
Aug 25, 2020
58
125
Biashara Simba B tu..Lile libeki lao linapasia adui..ukimuona Chama anacheza sana jua mechi ya mipango..derby mbili za VPL msimu uliopita alifanya nini..FA mipango kashine...mechi zote za away CAF anaboronga ukitoa ile ya wale maiti kutoka Uswatini..
 

3llyEmma

JF-Expert Member
Oct 23, 2017
5,242
2,000
Biashara Simba B tu..Lile libeki lao linapasia adui..ukimuona Chama anacheza sana jua mechi ya mipango..derby mbili za VPL msimu uliopita alifanya nini..FA mipango kashine...mechi zote za away CAF anaboronga ukitoa ile ya wale maiti kutoka Uswatini..
Uswatini kwa nn uitoe..?

Chama hajapewa Mchezaji bora kwa bahati mbaya ndugu yule anajua, na hakuna mchezaji anafanya vzr kila mechi.

Ongea yote lakini Triple C mwamba wa LUSAKA Anajua gozi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom