High quality vision research company(hqrv)


P

Peter M

Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
7
Points
20
P

Peter M

Member
Joined Oct 2, 2012
7 20
Mwenye information kuhusu hii company naomba anisaidie. Walitangaza kazi za Research assistant kwenye zoom wanataka nicomferm kazi lakini nilipe 10,000 kwa mpesa au tigopesa! sijawaelewa hapo! naombeni msaada wenu.
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,399
Points
2,000
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,399 2,000
Utaibiwa,hakuna kazi ya kulipia ndugu.mark my words
 
N

NZEGAMILA

Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
14
Points
0
N

NZEGAMILA

Member
Joined Jun 9, 2012
14 0
Wez hao! Kama vp waambie wakutumie full address yao pamoja na headquarters zao.
 
A

Agrodealer

Senior Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
108
Points
0
A

Agrodealer

Senior Member
Joined Mar 19, 2011
108 0
Mwenye information kuhusu hii company naomba anisaidie. Walitangaza kazi za Research assistant kwenye zoom wanataka nicomferm kazi lakini nilipe 10,000 kwa mpesa au tigopesa! sijawaelewa hapo! naombeni msaada wenu.
Hahahahah umefanya vizur mana na mimi niliomba wakanitumia email na document fulani hiv ila kilichonishangaza ile mesege imeandikwa kiingereza kigumu kiasi kwamba kuna baadhi ya maneno yaninishinda halafu haiendani na messege iliyoiko kwenye document. Kingine kama ni Research company mbona wasiweke bank acc. wakaweka m pesa, tigo na airtel money? Hawasomeki kaka ni utata hata me cjacomferm bado

hapa ndo mashaka yanapotokea elfu 10 ni nyingi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top