Hidden figures ni movie kali sana.

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
12,040
2,000
hii movie inaeleza story ya wanawake watatu waliokuwa wakifanya kazi NASA. kipindi hicho ubaguzi wa rangi upo na wanawake hawaaminiki kwenye sayansi.

477052358d827d647f78149fe2e58ce3.jpg
 

Fursa Pesa

JF-Expert Member
May 30, 2012
3,346
2,000
tutupie mkuu ili tuhamasishe vijana wetu wa kike kupenda Masomo ya sayansi.
 

Maserati

JF-Expert Member
Jun 15, 2014
11,615
2,000
Ha ha ha ha ha. Hizo wanawake hapo ni hatari sana. Chedhea namba wewe. Akakalisha watu kikaoni jaw droped
 

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
4,909
2,000
kwenye sinema zetu inaanza kuoneshwa lini huku ma theatre, movie kali kama hizi zinanoga uangalizie century
 

Mrs Van

JF-Expert Member
Mar 9, 2016
4,766
2,000
Kwa wasiopenda story stroy hata sio nzuri.

Haina motisha japo ni true story
 

Maserati

JF-Expert Member
Jun 15, 2014
11,615
2,000
Janelle aliua alipoenda kufanya evening classes, kajasiri sana.
Achana na evening classes, kuna ile meeting ambazo walikuwa hawawaruhusu kabisa wanawake kuhudhuria ni wanaume tu. Then, yeye akawa akiandika barua lile li jitu lina mu ignore. Alivyopata chance, acha awakomeshe kawashushia hesabu wenyewe walishangaa. Mpaka jamaa anaenda kwenye chombo ana demand aongee na jane kwanza.

Ila walikuwa wanawanyanyasa vibaya sana. Waafrika choo chao na wazungu cha kwao. Halafu kule alikoingia jane, hadi vikombe aiseeaaghaa. Wazungu manioko zao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom