Hi, mimi mgeni nikaribisheni

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
54,907
2,000
Mwenyeji kiasi,mbona ulinikaribisha alafu ukakimbia?

Hili ni jukwaa la ukaribisho tu, ambapo ni kama barazani kwa nyumba zetu...

Maongezi na mengineyo twayafanya majukwaa mengineyo huko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom